งานปิดถนนแข่งรถที่บางแสน จัดขึ้นวันไหนครับ ??

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย singlemode, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singlemode

singlemode New Member Member

24
    0
    0
    งานปิดถนนแข่งรถที่บางแสน จัดขึ้นวันไหนครับ ?? พอดีหลายเดือนที่ผ่านผมขับรถผ่านเห็นป้ายประชาสัมพันธ์งาน เลยไม่รู้ว่างานเขาเสร็จไปยังครับ

2. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
  3. singlemode

singlemode New Member Member

24
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เจอกัน อยากไป ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้