ผมอยากได้เสื้อ กูขับกระบะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เปี๊ยก 1, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เปี๊ยก 1

เปี๊ยก 1 New Member Member

56
    0
    0
    เคยได้ดูรายการเปิดโปงทางทีวีไทยเห็นแก็งรถซิ่งที่เค้าแอบถ่ายมีเพื่อนใส่เสื้อ กูขับกระบะ แล้วอยากได้ครับไม่ทราบว่าจะมีทำขายหรือเปล่าครับหรือว่ามีเฉพาะในกลุ่มครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เสื้อนี้ทำเฉพาะสมาชิกเท่านั้นนะครับ ( เมื่อหลายปีที่แล้ว ) ตอนนี้ยังไม่ได้มีการทำขึ้นมาใหม่คับ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฮ่าๆๆๆ ตามพี่เอ๋ว่าครับ

4. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แต่ก็อยากทำอยู่เหมือนกัน เอาไงดีว้า บล็อกก็ไม่มี ทำใหม่จะแพงป่าวว่ะเนี่ย ใครพอจะรู้บ้าง ช่วยที

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เปิด บ๊อใหม่ก็ไม่แพงมากหรอกพี่ ตอนนั้นผมทำบ๊อกเป็นรูป พระวิษณุ ประมาณ 500-600 นี้ละ ลืมแล้ว

องค์ใหญ่เต็มหลังเลยนะครับ ส่วนค่าสกรีน ก็ 30 บาทมั้งครับ ต่อตัว จัดเลยพี่เอ๋.........

6. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เดี๋ยวต้องไปแกะบล็อคก่อนอ่ะ

7. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จัดไป อิอิ

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แล้วตกลงมีเราแค่สองคนเองหรอว่ะเนี่ย เอก

9. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ผมเคยไปถามมา รวมสกรีนด้วย ตกตัวล่ะ ไม่เท่าไหร่ครับ สำหรับ 50ตัว
    รึว่าเราจะเอาบล๊อคมาสกรีนกันเอง วันมิตติ้ง ก้อเข้าท่าดีนะครับ หุหุ

10. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อ่า มี3แล้วพี่เอ๋ นัทมาด้วย ฮ่าๆๆๆ

นั้นจิ แต่ทำไมไม่ใครเข้ามาออกความคิดเห็นกะเราเลย หุหุ หรือจะมีแค่ 3 คน ฮ่าๆๆๆ

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    นั่นนะซิ อิอิ แต่ว่าก็ยังอยากทำอยู่นะ

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อยากทำก็ดันไป ฮ่าๆๆๆๆๆ ดันๆๆๆๆๆๆ

13. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ดันไปๆๆๆๆ อยากใส่....ๆ

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เดี๋ยวถามตาเจี๊ยบก่อน ว่าเคยมีบล็อคนะ

15. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    สำโรง....มีทุกอย่างให้เลือก...

มีทั้ง..ลาย..เสีอ...เฮ้อ...หลายเลย..อิอิ

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    น่านๆๆๆ คนทำกระทู้เพี้ยนมาล่ะ
    รอบนี้ไม่ใช่ ผมนะคับพี่น้อง

17. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ขอตัวนึง

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    5555555+ อ่า ถามตาเจี๊ยบๆๆๆๆ

น้ำเมา+โออิชิ !* ลั่น ล้า....

19. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เอาด้วย..................

20. Diesel Society

1,261
    2
    0
    คนเอาด้วย เริ่มเยอะแระ พี่เอ๋............

21. เปี๊ยก 1

เปี๊ยก 1 New Member Member

56
    0
    0
    ผมสนับสนุนเต็มที่เลยครับอยากได้ ทำเลยๆขอ1ตัวนะครับ

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    รอฟังคำตอบ เร็วๆนี้

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จัดไปคร๊าบ รอฟังคำตอบ...

24. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    รูปนี้คือเสื้อตัวแรกที่ทำ...

คนใส่ คือคนที่ทำ...

แต่ ตั๊ม เคยทำ ตั๊ม น่าจะมีบล็อก...

25. ผมเอาด้วยอีก 1 ตัวครับ.....

26. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ^^

จัดเลยพี่เอ๋ ติดต่อพี่ตั้ม...... :D

27. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    พี่ตี้คับ อันนี้รุ่นแรกใช่ป่ะ มันจะมีอีกแบบที่เป็นรุ่น2 อ่ะ มีรูปป่ะคับ
    แต่เดี๋ยวต้องถามตั้มก่อนว่า บล็อกยังอยู่ป่ะ
    พี่ตี้ มีเบอร์ตั้มป่ะ

28. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ถ้าล่าสุดก็ตอนที่พี่เอ ญ เปนคนทามอ่า

29. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เข้ามาอัพ กระทู้หน่อย ^^

30. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มาอัพๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้