ปั้มพวงลัยเพาเวอร์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย สมันน้อย, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สมันน้อย

สมันน้อย New Member Member

37
    3
    0
    รบกวนขอความเห็นหน่อยครับ ตอนนี้ปั้มเพาเวอร์เสียงดัง ช่างบอกเปลี่ยนมือ2เชียงกง+น้ำมันเพาเวอร์+ค่าเเรง ราคา 1800 เเพงไปมั้ยครับ ผู้เชี่ยวเรื่องราคาช่วยด่วนครับ ขอบคุณครับ

2. สมันน้อย

สมันน้อย New Member Member

37
    3
    0
    ถามอีกนิดครับ เวลาเลี้ยวดังเเก๊กๆ 2 ล้อเลย ต้องเปลี่ยนเพลาขับทั้งเส้นเลยหรือว่า มันเปลี่ยนเฉพาะเฟืองปลายเพลาได้ครับ ราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ราคาถือว่าไม่แพงครับ
    ส่วนเรื่องหัวเพลาขับดังเปลี่ยนใหม่ก็ได้ครับหรือว่าจะซื้อของเชียงกงใส่ก็ดีเหมือนกันแต่ดูสภาพดีๆครับ

4. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    ผมมีปั้มเพาเวอร์ถอดจาก Civic Coupe ปี2000อยู่นะครับ ตามlinkนี้เลยครับ สนใจโทรมาสอบถามได้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=495644

5. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ราคาปั้มพาวเวอร์ ราคาแรงไม่เบาเลยนะครับ เห็นแล้วไม่อยากเสียเลย

ผมพึ่งเปลียนแร็คพาวเวอร์ไป ค่าแร้ค 3000 ค่าแรง 1000 จบที่ 4000 ผมว่าราคาก็โอแค่นะครับ แถมต้องรื้อไม่น้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้