ไชโย..!ตูดไม่ห้อยแล้วครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย acare ek, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    โดยการเสริมสเปเซอร์ขึ้นจากเดิมประมาณ1นิ้วด้านท้ายจะสูงเท่าด้านกับหน้าพอ
    ดี
    ถังแก๊สที่ผมใส่อยู่ขนาด64กก.หนักเอาเรื่องครับถ้าใครคิดจะติดตอนนี้ถังเล็กกว่า
    นี้หน่อยก็ได้นะครับเพราะLPGหาปั๊มเติมง่าย ตจว ก็มีเยอะแยะ ขอบคุณนะครับ
    สำหรับทุกคำแนะนำที่ให้มา รู้สึกอบอุ่นเป็นกันเองดีครับ:D

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใจดีด้วยครับ

3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ดีใจด้วยครับ

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เอารูปมาอวดกันบ้างนะคับ ว่างามแค่ไหน :D

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  5. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    ไปทำที่ไหนมาหรือครับแล้วทำมาเท่าไหร่คับผม ขอบคุณคราบ

6. acare ek

50
    15
    0
    สเปเซอร์ซื้อจากเพื่อนที่เพิ่งถอดเก็บแล้วให้ร้านทรัพย์ไพศาลอยู่ถนนกาญจนา
    ภิเษกใส่ให้รวมค่าแรงแล้วหมดไป500เองครับแต่ถ้ายังไม่มีสเปเซอร์แนะนำให้ไปที่moeyeครับเพราะเคยไปสอบถามแล้วราคาไม่แรง:)

7. ขอดูรุปด้วยนะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

8. acare ek

50
    15
    0
    ตัวจริงๆครับรูปบนซ้ายมือ[ขออภัยเอารูปลงในmailไม่เป็นใครเก่งๆช่วยบอกด้วย
    ครับ]

9. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    แหล่ม เอาน้ำมันไว้ในถังสักครึ่งนึกก็พอนะครับ จะได้ไม่หนักมาก

10. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    พี่ครับเสริมแบบ บนเบ้าโช๊ค หรือถอดแล้วแล้วใส่ขั้นตรงสปริงครับ
    ร้านอยู่ตรงไหนครับเนี่ย รวมหมด5ร้อยบาทหรอครับ

11. acare ek

50
    15
    0
    ถอดครับถอดเสริมตรงหัวสปริงที่ติดกะเบ้าอะครับซื้อมือสองมาอันละ100ค่าแรง300ร้านอยู่
    ถนนกาญจนาภิเษก[วงแหวน]ฝั่งเดียวกะthemall บางแค:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้