ช่วยดูแอมป์ตัวนี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย SUTORN, 28 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SUTORN

SUTORN New Member Member

2
    0
    0
    ได้มาจากผู้ใหญ่ ไม่มีสเปคเลยครับ เลยไม่รู้จะ Match ลำโพงยังไง
    PIONEER -PRECISION POWER A404- MADE IN USA ครับ

2. SUTORN

SUTORN New Member Member

2
    0
    0
    (Front PANASONIC CQ-1333 WT)

ลำโพงคู่หน้าใช้แกนร่วม 2 ทางของ JBL CS-205 ขนาด 5.25 นิ้วครับ + TWEETER ยี่ห้อ Deccon 200w Peak ครับ
    ลำโพงคู่หลังใช้แกนร่วม 3 ทางของ PIONEER TS-A6958 ขนาด 6X9 นิ้วครับ

ช่วยวิจารณ์ด้วยครับว่าเสียงจะเป็นยังไง ติดตั้งรถ Mazda Fighter "Supper Saloon" ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้