รูปมิตติ้ง กล้องแว่นจ้า บึงช่อนๆๆๆ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อันนี้ขอไม่บรรยายล่ะกันดูกันเองเพราะมีคนว่าก๊อบรูปไม่ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2008
  2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    บรรยากาศอันหนาวเหน็บ

3. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เอาใจกันน่าดู

4. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    บรรยากาศรอบๆๆร้าน

5. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    หลังจากเมากันกึ่มๆมาประลองความแม่นกันดีกว่า

6. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มาแบบ,,,NON STOP,,,กันเลย:cool::cool:

7. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สุดท้ายยย....ก่อนกลับบ้าน

8. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    งานนี้ไม่ค่อยมีรูปให้อำเลย,,,,ว้าแย่จัง

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แล้วรูปหมูสะเต๊ะไม่มีเหรอครับ:)

10. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ต้องขออภัยอย่างสูงครับเนื่องจากครั้งแรกที่หมูสะเต๊ะมานั้นก็ตกตะลึง

และพอเค้ามาเสริฟตากอล์ฟก็แย่งซีนทุกคนหมดเลย

ไม่ทันได้เก็บภาพมาต้องขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วย

ยังไงลองไปชิมด้วยตัวเองเลยดีกว่าครับ

รับประกันความแหล่ม,,,55555+

11. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    ภาพสวยมั่กๆ ต้องขอบคุณหญิงอ้อ และนายแว่น...

12. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    หึๆๆๆ อาหารน่ากิน คู่รักแต่ละคู่ก็หว๊านนน หวานนนนน อิอิ

13. RT No.32

RT No.32 Guest

0
    0
    0
    Meeting RT หรืองานรวมคู่รักคับเนี่ย (น่าอิจฉาจิงๆเล้ย)

14. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไม่ใช่คนนี้นี่หน่า

เมื่อคืนวันที่ 27 ต.ค. ที่ผ่านมาไม่ใช่ไปกับคนนี้นี่นายตุ่ย.... :D:cool:

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    หายเงียบเลยนะตุ่ยสงสัยจะโดนเก็บซะและ....โห่ๆๆๆๆๆๆ

16. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตุ่ยงานเข้าแน่มึง 55+

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D ก็น้องเค้าหนาวนี่นาปล่อยยืนตากฝนนานไม่ได้หรอก อิอิ

18. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    พี่กอล์ฟนั่นล่ะ อย่าทำเป็นเล่นไปเชียวนะ...เด้วโดนมั่งหรอก....ฮ่า ฮ่า ฮ่า

อยากจะรู้เจง เจง ให้จะงิด งิด งิด มากกว่ากัน....เอิ๊ก เอิ๊ก... :D :D :D :D

19. - -" เล่นกันแล้วพี่กรู ...

20. ซ่ง ตรีนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน *0*

21. ก็ใช่ซิ จะไปปล่อยให้น้องเขายืนตากฝนนานๆได้ไง เด๋ว ปอดดดดดดดดดดด บวม เอา :D:D:D

22. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รูปสวยจิงๆ นั่งกินบรรยากาศสุดๆ มีทั้งฝนตก มีทั้งน้ำรั่ว และฟ้าหลังฝนนี่มันสุดยอดเลยครับ สวยจิงๆๆ

23. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ฟ้าหลังฝนอะพอเข้าใจครับแต่ถ้าฟ้าเหลืองอะครับพี่เป็นยังไงหรอครับพี่เต้ย...........5555555555555555555555

24. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อ้าวไอ้นี่กัดกรูไปทุกกระทู้เลยน่ะ

เอ็งอยากรู้ก้อไปถาม น้องคนนั่นที่เอ็งไปด้วยคืนนั้นดิ

เอ๊ะ.......รึว่าเอ็งลองไปถามน้องติ่งดูดิ เหอะๆๆๆ.....................5 5 5 5 5 5

ปล.........อย่าลองของน่ะน้อง แว้วจาเสียใจทีหลัง :D

25. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    หึหึหึหึหึหึหึหึหึ

26. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อัพๆ

27. - - งง

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    งงตลอดแหละเอ็งอ่ะ:cool:

29. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    นี่รูปเมื่อคราวที่แล้วนี่หน่า

ตอนที่ผมไม่ได้ไปล่ะสิเนี่ย ครั้งแรกหรือครั้งที่ 2 ไม่แน่ใจ... :D:cool:

30. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    คิดถึงทุกคนนะครับ จะรีบว่างไปมิตติ้งเร็วๆนี้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้