มีใครขับรถตู้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย EddZa, 28 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EddZa

EddZa New Member Member

797
    13
    0
    จะหาเพื่อนๆที่ขับรถตู้มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์เหมือน คลับ อื่นๆบ้างอ่ะ รายงานตัวด้วยครับ:)

2. EddZa

EddZa New Member Member

797
    13
    0
    ผมชื่อ เอส
    ขับรถตู้ D4D สีเทา
    อยู่แถวอ้อมใหญ่ครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    มาที่นอเลยครับ www.rcweb.net/van ครับ บอร์ดคลับของรถตู้โดยเฉพาะเลยครับ ยินดีต้อนรับมากๆครับ จาก van only club ครับ

4. aofja

aofja New Member Member

34
    1
    0
    ดีครับ

ผมขับ ไอ้โม่ง เครื่อง 2500 ครับ สีบรอนเงิน โมนิดหน่อย คับ

5. Neung_Donmuang

Neung_Donmuang New Member Member

66
    0
    0
    หวัดดีครับ หนึ่งครับ
    URVAN สีขาวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้