มีใครรับสั่งพวกชุดแต่ง(ของใหม่)จากญี่ปุ่นบ้างครับ ?!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย goldybody, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    พอดีว่าอยากได้พวกชุดแต่ง(ไม่ใช่Primera) ซึ่งพี่มีรูปและรายละเอียดทั้งหมดแล้ว

ไม่รู้ว่ามีใครรับสั่งจากญี่ปุ่นบ้าง?!
    ติดต่อไปที่โน่นแล้วจะสั่งโดยตรงก็ได้ แต่ก็ไม่กล้าเสี่ยง ให้มืออาชีพที่รับสั่งจัดการให้น่าจะดีกว่า น่าจะได้ของชัวร์ๆกว่า อย่าบวกเยอะละกัน

เอ้า! ใครทำของพวกนี้อยู่โทรหาพี่หน่อยครับ 081-6260778 พี่ตี๋

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เงียบไปนานมากๆเลยนะครับพี่ตี๋........นึกว่าขายน้องพรีไปซะแล้ว........ยังใช้อยู่เหรอพี่?.............เมื่อไหร่จาได้เจอกันอีกเนี่ยะ...........ยังคิดถึงอยู่นะครับ.

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    พี่ตี๋ โทรมาหาผมละกันเดี๋ยวแนะนำพี่คนนึงให้ครับ ถ้าสั่งเวปjapต่างๆ ของที่ได้บางทีมันก็ไม่ได้อย่างที่เราต้องการยิ่งมือ2 ดูรูปสวยใส สั่งมาบางทีฏ้ไม่ได้เป็นอย่างนั้น

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เอ้าช่วยพี่ตี๋หน่อยครับ พี่ตี๋เค้าจะสั่งตุ๊กตายาง อาโอ อิ ครับ............อิอิอิอิ

5. ใช่แล้ว!! พอดีว่าอยากจะได้ซัก 2 ตัว!!??
    เอ๊ย!! ไม่ใช่ จะสั่งชุดแต่งใส่รถ(เมีย)จ้า

6. zankazee

zankazee New Member Member

6
    0
    0
    อยากได้ของ Primera ด้วยครับ
    ผมสมาชิกใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้