Ke70 step Drift ช่วยแนนะนำทีนะคับต้องการไอเดีย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย B-Boyza, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    มีอีกคำถามหะถ้ารถผมจะหล่อสะเกิดตามแบบนี่พี่ว่าจะดีไหท และก็ตีซุ้มตามแบบเลยอะยังพอเป็นRetroได้ไหมอะคับแบบอยากแนวdrift+retroอะ

ตามแบบนี่เลยนะคับๆๆพี่คิดว่าไง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2008
  2. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    uras เลยครับ อิๆๆสวยดี

3. BUGANTEAM

BUGANTEAM New Member Member

22
    0
    0
    สวยเลยครับพี่

4. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    แจร่ม..จรัส..ไปเลยครับ
    ทำเสร็จยังไงก็เอามาให้ชมอีกนะครับ
    ว่าแต่..มันจะใส่ TE-71 ได้มัยเนี่ย...อยากได้แบบนี้อยู่เหมือนกัลล์

5. B-Boyza

273
    1
    0
    เหอะตอนนี่งานหยุดเดินอะเจอปัญหาใหญ่เลยอะคับช่างเคาะซุ้มโป่งเบี่ยวงานไม่มารับงานซะงั้น งานเลยเดินต่อไม่ได้ใครมีช่างแนะนำทีนะคับ เคาะซุ่มโป่งออกมาไม่เอาโป่งเย็บนะคับและก็เจะถำช่องลมนิดนึงตรงซุ่มอะคับแต่ไม่อยากได้งานหล่อไฟเบอร์อะคับอยากได้เหล็ก

6. B-Boyza

273
    1
    0
    Ke70 step Drift งานไม่เดินหาช่างเคาะซุ้มไม่ได้อะหะแนะนำที ด่วน!!!!!!!!!!!!!!!

:teeth::teeth::teeth::cool::cool:

7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    โทรมาปรึกษาได้ครับ

ตัวอย่างงานโป่งนิดหน่อย

086-313-0386

8. B-Boyza

273
    1
    0
    ขอบคุณมากๆหะกำลังตัดสินใจแบปนะคับ ถ้ามีรูปตอนเส็จสมบูรณ์ ขอดูหน่อยนะหะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้