เซียน / แฟนพันธุ์แท้ ตระกูล B ???

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฅนก่อสร้าง, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    รบกวนสอบถาม เกียร์ ตระกูล B ของ Honda

หน่อยครับว่า รหัสเกียร์ S1 มีอัตราทดในแต่ละเกียร์เป็นเท่าไร

และอัตราทดเฟืองท้าย เท่าไร และอยู่ในเครื่อง B ตัวไหน ปีอะไร??

ขอขอบคุณทุกคำตอบเลยนะครับ...

2. ฅนก่อสร้าง

329
    15
    0
    ผู้ที่รู้ตอบด้วยนะคร๊าบ....

อยากจะรู้จริงๆ

อัพ...

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    อันนี้ น่าจะพอช่วยได้

4. ฅนก่อสร้าง

329
    15
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับ....

กระจ่างเลย...

5. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    อาจารย์อ๊อดข้อมูลแน่นว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้