ขอถามเรื่องโช๊ค koni ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ricardo, 16 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ricardo

Ricardo New Member Member

12
    2
    0
    สวัสดีครับพี่ทุกท่าน ผมมีคำถามมาถามอีกแล้วครับ คือ ผมอยากทราบว่า โช๊ค koni กระบอกเหลือง มันรั่วง่ายป่าวครับ เห็นมีคนบอกว่ามันรั่วง่ายครับ แล้วโช๊คของ gab คุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ แล้วสามารถหาซื้ได้ที่ไหนบ้างครับ ขอคุณครับ :)

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    Koni เป็นโช๊คคุณภาพปานกลางครับดีกว่าโช๊คเดิม สำหรับการใช้งานที่ไม่หนักหน่วงนัก
    ผมใช้มา 3 ปี ม่ายมีอาการว่าจะเสีย ถ้ารู้จักใช้ของให้ถนอมๆก็ใช้ได้นานครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    กำลังสนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่ราคาตอนนี้ 22k ไปแล้ว ก็เลยจะลองๆมองโช็คมือ 2 นอกดูด้วย

4. ผมใช้มาตลอด ไม่เห็นมันรั่วสักที มีแต่ใช้ไปนานๆ หลายปีแล้วเกิดความกระด้าง ซึ่งต้องเอาไปฟื้นฟูใหม่ แต่ไม่เคยทำหรอกนะ เพราะชอบใช้ของใหม่ๆ ซิงๆ มากกว่า ส่วนเรื่องร้านตัวแทนจำหน่ายบอกไปหลายครั้งแล้ว รบกวนไปเปิดดูในกระทู้เก่าๆ ที่เคยโพสท์กันเข้ามาแล้วกันนะครับ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เคยใช้อยู่ครับ ตอนนั้นซื้อใหม่ หมื่นสาม ขายไปนานแล้วให้เพื่อนตอนนี้ก็ยังใช้อยู่ไม่รั่วนะครับ

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ระวังของปลอม!

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    Koni ผมใช้ 4 ปีก่าเเว้ว ยังไม่มีอาการรั่วเลย

8. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ใช้ดีครับ ไม่รั่ว

9. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    เบิกใหม่ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่นะ อยากได้เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้