พี่น้องชาว EK Group มีใครจะไปงาน V-TEC PARTY 2008 บ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบว่าอยากหาแนวร่วมคับ ไปแล้วไม่รู้จักใคร แต่ถ้ามีใครไก้ออย่างน้อยอยู่คลับเดียวกันยังให้คำปรึกษากันได้

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  1. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตรงเสาร์อาทิตย์ไปเลยครับอยากไปดูรถสวยๆ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีครับ เจอกันได้แถว ๆ ลังน้ำแข็ง หรือไม่ก็ลังเบียร์ อ่ะครับ

3. สมรรถนะในการขับขี่ลดลงนะพี่

4. gamsad

gamsad New Member Member

9
    1
    0
    ที่ไหนอะครับ

5. เสาร์ที่ 22-11-51 คลอง 5 ครับ ตั้งแต่ 9.00 น.

6. gamsad

gamsad New Member Member

9
    1
    0
    ครับ เจอกันครับ ^^

7. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ปายด้วยยย

8. ถ้าไปกันเยอะ ๆ จองเต็นท์ไว้สักหลังไหมครับ จะได้มีที่นั่งคุยกันยาว ๆ ใครอยากเอาของมาเปิดท้ายก็ได้

เต็นท์ละ 1000 บาท จอดรถได้ 3 คันครับ จริง ๆ อาจจะจองแค่เต็นท์เดียว เอารถไปจอดด้านนอกเต็นท์
    แล้วด้านในเต็นท์ก็ทำเป็นที่นั่งพักผ่อนกันน่าจะดีนะครับ กันแดด กันฝนได้ ส่วนขาแรงที่อยากลองเวลา
    งานนี้ไม่ควรพลาดครับ

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ไม่พลาดแน่คร๊าบบบบ แล้วเจอกัลลคร๊าบบบ

Nunazaa ถูกใจสิ่งนี้
  10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

เห็นด้วยว่ะจะได้นั่งจิบเบียรคุยกัน กรุเอาด้วย เอาหน่อยคร้าบบฮอนด้าคลับอื่นเค้าไปกันทั้งน้าน

11. อ่า...ตกลงว่าไงกันดี คนละ 100 - 200 ช่วย ๆ กันออก จะได้มีที่นั่ง ที่คุยกัน ใครสนใจ
    ลงชื่อกันไว้เลยนะครับ ไม่เกินวันพุธนี้ เด๋วจะโทรไปจองเต็นท์ไว้เลย จองแต่เนิ่น ๆ จะได้
    ทำเลดี ๆ หน่อย ถ้ามีคนสนใจเยอะ อาจจะจองเพิ่มเป็น 2 หลัง เผื่อไว้ Service รถที่ต้อง
    การวิ่ง ลองเวลาด้วยครับ

หากมีคนลงชื่อเยอะ เงินส่วนที่เหลือ จะเก็บไว้เป็นค่าเครื่องดื่มนะครับ งานนี้ยาว ๆ เลย
    อิอิ

แก้ไขล่าสุด: 27 ตุลาคม 2008
  12. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    เอาด้วยครับจะได้มีที่นั่งกินเบียร์ อิอิ

So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  13. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    อยากไปด้วยจังคับ แต่ใกล้ 5 ธันวา คาดว่าจะทำตัวว่างลำบาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2008
  14. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    musachi ไป 1 ท่าน รถ 1 คัน

เอ้า เร็วๆ ใครไปก็ลงชื่อ ให้เป็นเรื่องเป็นลาว

ขี้เมาไม่ควรพลาด

15. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    2 ที่ ขอเต๊นท์ใกล้ ๆ ถ้าไกล เด๋วไม่มีใครนั่ง

16. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เจอกันตกลงเนี่ยเต๊นท์จาจองกันช่ายมะคับไงรีบจองกันแต่เนิ่นๆเด๋วจาไม่ทันได้ที่ไกลๆเด๋วจาหาว่าไม่บอกกกันเน่อ

17. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จองเต๊นท์ครับ จาได้มีที่พักพิง แข่งรถเหนื่อย อากาศร้อนๆ จะได้มีที่พักผ่อนหน่อย

เอาด้วยคนครับ

18. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ใกล้เข้ามาอีกแล้วนะครับงานดีๆๆ............ไปทุกสนามแต่สนามนี้ไม่มั้นใจอะครับ....ต้องกลับไปอยู่....กระบี่

ใครสนใจไปเที่ยวกระบี่ ....ติดต่อได้นะครับยินดีช่วยเต็มที่.....หน่อยครับ

19. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จองเลยให้ไวๆ

20. เอาด้วยครับ...รถไม่แรงแต่อยากวิ่ง 21 วิ.

21. โบ๊ท

โบ๊ท New Member Member

440
    3
    0
    เดียวเจออกันที่สนามนะครับ
    เดียวเจอกันค๊าบ.....สวัสดีครับ

22. สรุปว่าตอนนี้มีคนสนใจพอสมควรแล้ว ผมได้โทรไปจอง
    กับอ๊อดไว้ 1 หลังแล้วนะครับ ถ้ามีคนสนใจเพิ่มมากขึ้นก็
    อาจจะจองเพิ่มเป็น 2 หลังครับ

ใครที่สนใจก็ลงชื่อได้เรื่อย ๆ นะครับ ขอคนที่สนใจจริง ๆ
    ก่อนนะครับ จะได้เช็คจำนวนที่ถูกต้อง

23. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    จัดไปเลยพี่ 1 คัน อาจจะ 2 คน

24. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    มารับด้วยนะ ขี้เมา:D

25. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เด๋วให้ มานุดเกลือ ไปรับครับ

26. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ไม่กินเบียร์แต่ขอไปด้วยคนครับ

27. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ลงชื่อด้วยค้าบ

เอ็นค้าบ ไปคันนึง

ว่าแต่จะจ่ายค่าเต๊นกันยังไงดีคร้าบ :)

28. รถเดิม VTEC เกียร์ออโต้เดิมๆ จะทัน 21 วิ. มั้ยครับ
    คัยรู้บอกหน่อยนะครับ

สรุปรายชื่อคร่าว ๆ ก่อนนะครับ
    เต้
    พี่โส
    โอ๊ต
    กุ้ง
    โมโม่
    น้ากาญจน์
    พี่บอล
    โดม
    ต้อง
    เต๋า

รวม ๆ ตอนนี้ได้ 10 คนพอดี ก็จะจองเพิ่มเป็น 2 เต็นท์เลยก็แล้วกันนะครับ
    เต็นท์แรก เอาไว้นั่งคุย นั่งกินข้าว กินน้ำ พักเหนื่อยกัน

เต็นท์หลังที่สอง สองล็อคแรก จะเอาไว้ Service รถแข่ง ล็อคที่เหลือจะ
    เอาไว้วางของต่าง ๆ หรือใครจะเอาอะไรมาเปิดท้ายขายของก็เชิญได้ครับ

ตอนนี้ขอความร่วมมือ ผู้ที่มีรายชื่อ 10 คนข้างต้นช่วย Confirm โดยการ
    โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารไทยพานิชย์ เลขที่ 776-2-13298-3 ชื่อบัญชี
    นายสมเจตน์ พรมทองด้วยก็แล้วกันนะครับ พอได้ตังค์ครบแล้ว จะได้โอน
    ไปล็อคทำเลเต็นท์ไว้ก่อน เพราะถ้าจองช้าจะได้ทำเลไม่ดีครับ

คนละ 200 บาท ใครโอนแล้วส่ง SMS มาบอกที่เบอร์ 081 668 2002
    นะครับ

ส่วนคนที่ไม่มีชื่อใน 10 คน ถ้ามั่นใจว่าจะไปจริง ๆ ก็โอนมาได้ แล้วก็ส่ง
    SMS มาบอกด้วย เงินส่วนนี้จะเก็บไว้เป็นกองกลาง ไว้ซื้ออาหาร และ
    เครื่องดื่มครับ

ขอบคุณครับ

ป.ล. แล้วยังไงจะมาอัพเดทให้เรื่อย ๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้