เห็นเค้าโชว์ 2 จังหวะกันเลยเอามั่งครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย naydol, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    เห็นเค้ามีโชว์ 2 จังหวะกัน ขอแจมมั่งครับ
    ดูรถสวย ๆ แรง ๆ กันไปมากแล้ว
    มาดูตัวไม่แรงไม่สวยกันมั่งครับ อิอิ :D

แนะนำติชมกันได้ครับ
    :D

2. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    โห.....ยังมีให้เห็น เมื่อก่อนน่ะ สุดยอดแล้ว ตอนนี้ของผม แยกชิ้นขึ้นตาชั่งแล้ว แต่รถสวยน่ะ

3. กะหล่ำปลี

กะหล่ำปลี New Member Member

38
    2
    0
    เก่าแล้วแต่สภาพยังดีอยู่เลยอะ

4. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ครับผม แต่ตอนนี้อะไหล่บางชิ้นเริ่มจะหายากแล้วอ่ะครับ หุหุ :D

5. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ผมขี่รถเป็นก็รุ้นนี้อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้