/////งานบางแสน 7-8-9 พ.ย. ไปกันรึเปล่าครับ\\\

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    มีใครไปมั่งมั้ย ที่พักไม่มีแน่นอน ไปเช้ากลับมืด

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อยากไป แต่

ไม่ มี คน ชวน
    ไม่ มี รถ รถ อยู่ อู่ พัง เละ ทั้ง คัน
    ไม่ มี คน มา รับ

ไม่ ไป ครับ ! :rolleyes:

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไปชัวร์ๆ

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ปีที่แล้วไป รถโดนชนตูด...ปีนี้ขอคิดดูก่อนนะ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D สน ใจ จะ พา ให้ ไป เปล่า ละ พี่ เหอะๆ

6. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ผมไปชัวร์

7. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ผมต้องไปงานแต่งที่ระยองครับ......คงไม่ได้แวะเข้าไปครับ

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    จริงๆแล้วอยากจะบอกว่า มีตติ้งคราวหน้า อยากไปจัดที่โน่นเลยนะเนี่ย จริงๆแล้ว ที่พักก้อขยับออกมาพักไกลหน่อยก้ได้นะ แบบ ประมาณ ศรีราชา อะไรเงี๊ย ไม่ต้องริมหาดบางแสนก็ได้

ใจจริง อยากจะแบบว่า ไปรวมกันคืนก่อนงานสักวัน กินของทะเลกัน และวันรุ่งขึ้นก็ร่วมงานจนเย็น และก็กลับ น่าจะดีนะ ท่านอื่นๆว่าไงครับ

9. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    น่าสนใจครับ

10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    น่าสนด้วยคน

ต้องอาศัยติดรถพี่ๆไปซักคันนะครับถ้าไป..อิอิ

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    น่าสนนะพี่ป็อป

12. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    อืมมม์ น่าสนจายย..แต่คิดว่าน่าจะหาที่พักให้ได้ก่อนเน๊อะ เพราะมาวไม่ขับคับ.. :eek::eek::eek:

13. เสก R10

807
    8
    0
  14. BLUEprimino

584
    5
    18
    จริงๆวันนั้น (วันก่อนงาน 1 วัน) เจอกันสักสายๆหรือเที่ยงๆ แถมๆมอเตอร์เวย์ก็ได้ครับ แถวจุดพักรถ ตรงบางปะกงก็ได้ แล้วก็ขับไปพร้อมๆกัน ไปวนหาที่พักกันก่อน ไกลหาดหน่อยก็ได้ เสร็จแล้ว ตอนเย็นก็ไปกินของทะเลกัน ดึกก็เข้านอน เช้ามาก็ไปร่วมงาน น่าจะสนุกดีนะครับ เปลี่ยนบรรยากาศ

ใครไปบ้างครับ วันเสาร์ที่ 8 ต่อเนื่องอาทิตย์ที่ 9 ครับ ใครไปแสดงตนด้วยครับ......

15. BLUEprimino

584
    5
    18
    บรรยากาศ งานปีที่แล้วครับ

16. BLUEprimino

584
    5
    18
    เอามายั่วน้ำลายอีก

17. tOon`

2,324
    43
    48
    อยาก ไป นะ เนีย จะ เส็ด ทัน ไม่ หว่า 555+

พี่ เอก หัว อก เดียว กัน

18. เสก R10

807
    8
    0
    up up up ดันๆๆๆๆ

อยากไป...อิอิ

อยากดูพริตตี้...อิอิ

19. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ขอตามไปเน้อ เพราะทำงานวันเสาร์ง่ะ แล้วจาหิ้วเสบียงไปสมทบตอนหัวคำ ใครอยากไปด้วยเชิญจ้า มีรถแต่ขี้เกียจขับ อิอิ

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    จาไปถ่ายรูปกับพริตตี้.....:D:D:D

21. onemahachai

onemahachai New Member Member

19
    0
    0
    เราไปครับแต่เราไปกับเพื่อนๆที่มหาชัยแล้วตามไปเจอที่นั้นได้ไหมครับ แจ้งสถานที่นัดพบให้ทราบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้