วิธีค้นหาผู้ชายที่แสนดี

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    > > เด็กสาวที่แสนจะเรียบร้อยและเป็นคนตรงอย่างเด็ดขาด
    > > กำลังจะเดินทางไปเมืองใหญ่ ก่อนเดินทาง
    > > มารดาได้ให้คำแนะนำบางอย่าง เกี่ยวกับวิธี
    > > พิจารณาชายหนุ่มคนที่คู่ควรจะแต่งงานด้วย
    > > ว่าต้องเป็นตามคำแนะนำต่อไปนี้ คือต้องเป็นผู้ชายที่ ' ไว้ใจได้'
    > > ”ไม่ฟุ่มเฟือย” และต้องเป็นหนุ่มที่ยังคงความ 'บริสุทธิ์ '
    > > เด็กสาวจดจำคำแนะนำติดตัวไป สองสามเดือนต่อมา
    > > เด็กสาวเดินทางกลับบ้านเพื่อขอให้มารดาอวยพรสำหรับงานแต่งงาน
    > > 'แม่ คะหนูพบผู้ชาย ที่เหมาะสมตามคำแนะนำของแม่เปี๊ยบเชียวค่ะ'
    > > 'สามี ในอนาคตของหนูเป็นคนที่ไว้ใจได้
    > > เพราะเมื่อเราออกไปเที่ยววันหยุดด้วยกัน วันหนึ่ง
    > > เขาเอาใจใส่หนูดีมากไม่วอกแวกเลย
    > > ถึงแม้จะมีผู้หญิงหน้าตาสะสวย มากมายแถวนั้น ถือว่าไว้ใจได้ใช่ไหมคะ'
    > > มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย
    > > จากนั้น เนื่องจากเราเที่ยวกันดึกไปหน่อย แล้วฝนก็เริ่มตกหนัก
    > > เขาเลยตัดสินใจพักค้างคืนที่ โรงแรม เขายังแนะนำด้วยว่า
    > > เพื่อไม่ต้องใช้จ่ายเงินให้มากเกินไป
    > > เราควรใช้ห้องร่วมกันจะดีกว่า
    > > 'เขาไม่ใช่คนฟุ่มเฟือยเลยใช่ไหมคะ'
    > > เป็นครั้งที่สองที่มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย แต่มีแววเอะใจเล็กน้อย
    > > “และในที่สุดค่ะแม่ หนูก็รู้ว่าเขาบริสุทธิ์!”
    > > 'หนู รู้ได้อย่างไรจ้ะว่าเขายังบริสุทธิ์อยู่” มารดาถามเร็วปรื๋อ
    > > 'ก็ สิ่งนั้นของเขาใหม่มากเลยค่ะ ยังห่ออยู่ในถุงพลาสติกเรียบร้อยเชียวนะคะ”

เอามาจากเมล์นะครับไม่ใช่ประสบการณ์ตรง
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ทะลึ่ง ! ........................... ขอกลิ่นกล้วยหอมสักชุดสิ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ข้างบนจะขอทำไมหว่า แปลกๆ

:D:D:D

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D มีแต่แบบขุขระแต่ไร้กลิ่ยอ่ะ พอได้ม่ะ อิอิ

5. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ไม่ต้องหาผมนี้แหละแสนดี

55555555555555555 :D

6. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ทะลึ่ง !!! ................. ขอ 2 ละกัน :eek:

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เหอะๆ พี่หนึ่งว่า ทะลึ่ง แต่มาตอบ 2 รอบ ตลกละ:D

อย่างงี้ผู้ชายก็ใหม่กันทุกคนอะดิ ฮาๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้