ถามเรื่องขอทะเบียนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Show Aof, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    จะถามหน่อยครับ ผมจะไปขอทะเีบียน เลข 31 แต่ตัวอักษรอะไรก็ได้
    แต่ว่าตอนนี้รถผมยังไม่ได้ จะถามว่า

ผมยังไม่มีรถเอาไว้ใส่ทะเบียนผมสามารถไปขอทะเบียนไว้ก่อนได้ไหมอะครับ

รถก็อีกประมาณ เดือน กว่า ๆ 2 เดือนได้อะครับ

ขอบคูุณครับ :D

2. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ไปขอใว้ก่อนเลย เพราะส่วนใหญ่ต้องรอ 90 วันทั้งนั้นครับ

ผมขอเลข 72 ไว้ ครึ่งปีแล้ว ยังไม่มีวี่แวว ขอครั้งล่ะ 90 วัน

ถ้าไม่ได้ต้องไปยื่นใหม่ครับ

แก้ไขล่าสุด: 30 ตุลาคม 2008
    Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้