ถามเรื่องทำ พาร์ทครับ ลิ้นหน้าร้านไหนดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tz, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ผมอยู่แถว นวมินทร์ รามอินทรา บางกะปิ

ไม่ทราบว่า ใครพอจะทราบบ้างว่าร้านไหนทำ พาร์ทดีครับ คือจะทำ ลิ้นหน้าแระอะไรอีก นิดหน่อยแต่อยากได้ งานดีๆ ไม่แพงเว่ออะครับ แนะนำทีครับ คือ มีแบบ อยุ่แล้วแต่จะให้เขาทำตาม อะครับ

ขอบคุณๆ มากๆ ล่วงหน้านะครับ

2. gm

gm New Member Member

48
    2
    0
    -ของดีราคาถูกไม่มีครับ

มีแต่มราคา

ผมแนะนำร้านนี้แล้วกันครับ งานดีแน่ๆ แต่ราคาไปคุยกันเองครับ

0814484448 พี่ปอ ครับ ลองโทรไปก่อนก็ดีครับ

3. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    มีไหมครับบบ

4. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0

ช่ายเลยครับ แนะนำเหมือนกาน พี่ ปอ UDS ครับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ชัยเจริญ ไฟเบอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้