Club Si ลงหนังสือรถ Auto ด้วยหรอ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    พอดีวันนี้ไปซื้อหนังสือเกม แวะไปดูหนังสือรถสักนิด พอดี ไม่ได้ดูหนังสือรถมาร่วมปีหละ

เห็นคนแรก จำได้เลย คุณ วา นอกนั้นหน้าตาคุ้นๆแต่ผมจำซือไม่ได้อะครับโทด ที แต่รถคุณ ออย ทะเบียน 1800 สีขาวยังสวยเหมือนเดิมเลย
    คุณBook รถยังสวยเหมือนเดิมเลยนะครับ

ผมไม่ได้มาแวะเรื่องรถมานานแล้วตั่งแต่เก็บเงินแต่งเมีย กลัว ห้ามใจไม่ไหว ยิ่งรักๆ Si อยู่ด้วย กลัวเอาไปซื้อรถก่อน อิๆๆ ยังไง ถ้ามีรถ จะกลับมานะ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ซื้อเรยครับ มาอยู่ด้วยกัน

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม น้องคนนี้ ผมจำได้ อยู่ชลบุรีใช่ไหมครับ ว่างๆมาพูดคุยกันมั้งครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เล่มนี้ซื้อเเล้วครับ สวยๆ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

มาอยู่ด้วยกันนี่หมายถึง สมาคมพ่อบ้านแห่งClubSi นะเหรอพี่เบส ฮาๆๆ:D

ปล. ขอบคุณคะที่ยังจำน้องวาได้ จะแต่งงานเมื่อไหร่ ก็บอกนะ
    เดี๋ยวจะพา ClubSi ไปถ่ายรูปด้วย เหมือนงานแต่งพี่เบสไง ฮาๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้