ใครกลับจากมิตติ้งแล้วรายงานตัวด้วยคร้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย>, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วงขาไปแม้จะมีฝนตกตลอดทาง แต่พอถึงสวนเสือศรีราชา
    ฝนก้อหยุดตกพอดี ต้องขอขอบคุณทางสวนเสือด้วยนะคร้าบ
    สำหรับบัตรเข้าฟรี 27 ใบ ใบละ 120 แน่ะ หลังจากนั้นก้อไป
    กินข้าวที่บางแสน ถูกที่สุดตั้งแต่กินมา คนละ 100 บาท อิๆ
    แต่ไฮไลท์ที่มันส์ที่สุดก้อขากลับนี่แหละคร้าบ บนบูรพาวิถีนี่มันส์
    อย่าบอกใครเนอะ บุ๊ค มิงค์ ส่วนเบสไม่รู้หายไปไหน555555555
    สนุกมากคับวันนี้ ดีใจมากคับที่ไดเจอน้องๆ :):):)

1. NOI_2001

NOI_2001 New Member Member

36
    2
    0
    :pถึงแล้วเหมือนกันคับ..ประทับใจทุกที่ ที่ไปวันนี้ ถึงแม้ว่า....จะชุ่มฉ่ำไปด้วยสายฝน แต่ก็หนุกหนานคับ.:p

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    กลับมาถึงแล้วครับ
    สนุกมากๆครับ พี่ๆเพื่อนๆเป็นกันเองดีครับ:D:D

ปล.. ที่พาไปด้วยนั่น "เพื่อน" นะครับ ไม่ใช่คู่เกย์กันนะครับ:D:D

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถึงแร้ว จ้า 16a ตามม่ะทัน อิอิ

5. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เอารูปมาฝากกันมังซิครับ

6. rummzink

rummzink New Member Member

74
    2
    0
    งือๆๆๆๆๆ ผิดไปแล้ว ลงชื่อไว้แต่ไม่ได้ไป เมื่อคืน เมา!!!

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มาถึงแล้วเหมือนกัน ต้องขอโทษน้องๆ 2-3 คนที่พี่บอกว่าจะรอแล้วกลับพร้อมกัน
    แต่พี่ไปส่งน้องเบส(เล็ก)ที่รถ พอออกมาก็ไม่เจอใครแล้ว เห็นอยู่แวบๆ
    แต่ที่แน่ๆมีคนหลงเข้าตัวเมืองชลไปคันนึง หวังว่าทุกคนกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับ

8. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เสียดายจังทริปนี้ดันติดธุระซ่ะนี่...

9. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สนุกมากครับพี่ๆ ทุกคน อิอิ
    ไว้ไป ซัด บุรพา กันใหม่
    ปล. พี่โก้ แซงเรียบ เดียวไป โมใหม่ ฮาฮา

10. บ้านเค้าอยู่นั้นพี่!!!!

มาแว้ววววววววว
    ( นอนไปตื่นแระ เพิ่งฟื้นมา อิอิ )

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

11. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เมื่อคืน ถึงบ้าน อาบน้ำนอนเลย ลืมรายงานตัว ขอโทษทีครับ:p
    ขากลับพอดี ผมออกมาหลังๆ เลยหาพวกกลุ่มหน้าไม่เจอ
    เห็นบางคนเลี้ยวไปทางอื่น ตอนแรก ผมก็ งงๆ

ปล. ถึงเกาะกลุ่มหน้าทันแต่คงตามไม่ทัน เครื่องผมก็ ..16 ( D นะ ) :D
    สนุกดีครับ มีไรทำผิดพลาดไป ขอโทษไว้ที่นี้ครับ ขอบคุณครับ

12. เฮ้ย พี่ลืมแบงค์ไปเลย โทดทีน้อง

13. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รายงานตัวครับบบบบถึงงแย้วแต่หลับง๊าบป๋ม

อิอิ

ยังไงก้ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากมายนะครับ

สนุกมากมายจิงๆๆเยย ไว้ครั้งหน้าเอาใหม่ๆๆๆอิอิ

และขอบคุณพี่golfมากมายที่ไปส่งเบสที่รถและรถเบสและไปพร้อมกัน

ขอบคุณจิงๆๆง๊าบป๋มๆๆๆ

14. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เอ่อ.....รถพี่โก้เครื่องอะไรเหรอครับ ไม่ได้ขอเปิดกระโปรงดู เห็นตอนแกซัด พุ่งเป็นจรวดเลย :D :D

15. ท่อนบน b16 ท่อนล่าง 20 ทำนิดหน่อยแต่วิ่งสาดดดดดดดดดดด
    5555555555555555555555 คับ

16. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ูบนบูรพาวิถี ตามไม่ทันซักคน แถมมี Speed limit เตือนอีก 555

17. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    น้าน.........ลูกผสมนี่เอง โหดดด :D

18. thananonn

1,973
    34
    0
    :D มีเหมือนกันเลย แต่ของแบงอาการหนัก
    เจอ ตัวแม่ เลย โดน limit 120 - -" :cry:

19. เบส แสดงว่ายี่ห้อที่เบสใช้ไม่ดีจิ ของพี่ที่ใช้ปลดล็อคไปตั้งนานแล้ว
    ถ้าพูดมาก ตบฟ่ำเลย 555555555555 :D:D:D
    ปล. ยี่ห้อที่ใช้อยู่ ไม่เข้ามาอ่านแน่นอน อิๆ

20. thananonn

1,973
    34
    0

งั้นเดี๋ยวไปบอก ยี่ห้อนั้นให้นะพี่โก้ :D:D:D

แซวเล่น

21. cp9203

cp9203 New Member Member

13
    1
    0
    กลับก่อนพอดีงานเข้า ท้องเฉีย........แวะปั๊มตลอดเลย

โทรบอกน้องบุคแล้ว.................... ถ้ารู้ว่าตอนบนบูรพาวิถีหนุกหนานขนาดนี้ แวะปั๊มรอดีก่า อิๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณทุกคนด้วยครับ รถเฮียโก้แกใหม่ตลอดเวลาจริงๆๆ ...... rambo ครับ

22. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    นึกแล้วว่าขากลับจะต้องเป็นแบบนี้..อิอิอิ

23. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    นึกแล้วว่าขากลับจะต้องเป็นแบบนี้..อาถรรพ์จริงๆ บูรพาวิถี

อิอิอิ...

24. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โห...เก่งจริงนะพี่โก้ เดี๋ยวต้องไปถามดู ตบคว่ำนี่พี่โดนหรือเค้า ฮาๆๆๆ:D

ถ้าน้องวาไปนี่ไม่มี Speed Limit แน่นอนอะ วิ่งเกินเครื่อง D16Y ชัวร์ อิอิ:eek:

ปล. เสียดายอะไปส่งได้แค่พนัสนิคมเอง ฮาๆๆ

ทางออกไม่น่ามีเลยเนอะวา ไม่งั้นถึงสวนเสือแน่
    555555555555555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้