รถเปิดแอร์เร่งไม่ขึ้นช่วยทีครับผม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nathview, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nathview

nathview New Member Member

4
    0
    0
    รถผมใช้LPG แต่ไม่ว่าจะใช้น้ำมันหรือแก๊ส ถ้าปิดแอร์แล้วก็วิ่งดีปกติครับแต่พอเปิดแอร์มันเร่งไม่ค่อยขึ้นครับตอนออกตัวอืดมากพอรอบถึง 2000ถึงจะพอรู้สึกพุ่งอ่ะครับ ช่วยทีครับผมซื้อมอสองมาซ่อมไปเป็นหมื่นละครับ

2. pipers_12

pipers_12 New Member Member

70
    11
    0
    รอผู้รู้สักครู่ครับ

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คนรัก gas ครับ มาช่วยกันดูหน่อย :D

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ตัวคุม รอบ ครับ ล้าง หรือ ยังครับ หม้อลม เบรค มีปัญหาหรือเปล่า

หรือ ไม่ ก็ ให้ ช่างติ่ง จัดการครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้