ซื้อ Dynau ที่ใหนได้ราคาถูกสุดครับ ?????

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Buny night, 27 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buny night

Buny night Guest

0
    0
    0
    กี่บาทครับ? รุ่น 240mkII

2. chuneji

chuneji New Member Member

33
    0
    0
    audio xtreme เคยซื้อ 220MKII 21500 ไม่รู้ถูกที่สุดรึป่าว

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ของแบบนี้มันก็ต้องลองเช็คคับ บางร้านต่างกันไม่กี่ร้อย บางร้านต่างกันเปนพัน แต่ถ้าอยากได้ถูก ผมแนะนำว่ารอช่วง Motor Expo เพราะว่าตามร้านเครื่องเสียงเค้าจะมีจัดชุดออกมากัน ก็ลองหาชุดที่มันมี Dynau อยู่ด้วย แล้วก็ลองเพิ่มนู่นเพิ่มนี่เข้าไปตามที่เราอยากได้ให้ครบชุด น่าจะได้ถูกคับ

4. tomtom1

tomtom1 New Member Member

6
    0
    0
    มือสองตาม web นี้หรือ thailandsecondhand ครับ หรือ audioXtreme ก็มีครับ ราคาตั้งแต่
    7-8000.......13-14000 แล้วแต่สภาพ....แล้วยังแยกเป็นแหลมจานหรือ baby ......ผมก็ใช้มือสองอยู่
    ไม่มีปัญหา.....ถ้าไม่เคยซ่อม.....โชคดีหาเจอไวไวนะ....แล้วเตรียมตังค่า Amp. 100 W * 2 ขึ้นไปด้วยครับ.....ไม่งั้นเสร็จมัน

5. POP_MUZACHI

POP_MUZACHI New Member Member

24
    2
    0
    เอาไปเลย 20500 ครับ 01-4896116

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้