lสอบถามขนาดจานเบรค และเบรคคู้หน้าหาซื้อได้ที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ROVER LOVERY, 10 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ROVER LOVERY

ROVER LOVERY Guest

0
    0
    0
    ขนาดของจานเบตร ขนาดเท่าไรคับ และใหญ่สุดเท่าไรคับและเบรคคู้หน้าหาซื้อได้ที่ไหนคับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    วรจักรคับ ร้าน สงวนยนต์ ผ้าเบรกคู่ละ1100 บาท จานแบรคมะแน่จายน่าจาคู่ละ3พันนะหรือม่ายก้ข้างละ3พันนะ ลองไปถามดู

3. silver jazz

silver jazz New Member Member

7
    0
    0
    มีครับ มีครับ

มีทั้งชุดคอม้าเลยครับ จานดิส+ดุม+calipper ของ 623 gsi ครับ 1 คู่หน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้