นิสสัน บูลเบิร์ด แอทเทซ่า

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย คุณคุณคุณ, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครขับ NIssan บูลเบิร์ด แอทเทซ่า บ้างครับ
    ขอคุยด้วยหน่อยคร้าบบ.. ได้มา คันนึง แต่ไม่รู้ว่า อะไรเรียกอะไร กันบ้าง ?

1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เคยขับครับ U12 มีสองตัว คือตัว 1800 กับตัว 2000 ต่างกันอยู่หลายอย่างเลย

ลองถามมาครับ ตอบได้จะช่วยตอบให้ :)

2. U 12

U 12 Guest

0
    0
    0
    นิสสัน 2.0่

ขอรบกวน ถามหน่อย ครับว่า พวกอะไหรล่ เครื่อง และ อะไหล่ตัวถัง ยังมี ขายอยู่ รึเปล่า ครับ

ปล . ผมใช้รุ่น 2.0 ซุปเปอร์ ซีแล็ก ครับ

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    มีครับ เชียงกงยังมีอยู่บ้าง ทั้งบางนา ทั้งปทุมวันเลยครับ
    แต่เข้าไปดูใน Bluebird Thailand ในนั้นก็มีอะไหล่ขายเยอะนะครับ

4. U 12

U 12 Guest

0
    0
    0
    ..........................................................

ขอบพระะคุณมากคร้าบ คุณJohn

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ไม่เป็นไรครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

อันนี้เป็นเวปตรง ๆ เลย รู้สึกว่าต้องสมัครสมาชิกก่อนนะครับ

http://www.bluebird-thailand.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้