ใครพอมีรูปรถ...................... สีทองTop Secret มั่งอ่ะคับ .........

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย <FoN_Za>, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <FoN_Za>

<FoN_Za> New Member Member

1
    0
    0
    ใครพอมีรูปรถ สีทองTop Secret มั่งอ่ะคับ ถ้ามีเบอร์สีได้ยิ่งดีนะ ขอบคุณมาก ๆๆๆๆ

2. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    เบอร์สีผมไม่ทราบอ่ะ เอารูปไปละกันครับ ช่วยได้แค่นี้ :p

3. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
  4. รู้สึกว่าสีเบอร์นี้ของเขา จะควอดละประมาณ 5-7000 นะ ถ้าผิดก้อขออภัย

5. <FoN_Za>

1
    0
    0
    มีอีกป่ะ..................คับ

6. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สวยครับ...

7. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    รถสีทองนี้มันสวยจริงๆ ส่วนตัวผม มองยังงัยก็ไม่เบื่อ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สีทองเงาๆอย่างงี้ นึกถึงชุดชั้นในดารา ในQ8 เลย

9. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
  10. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    3Door สวยมากครับ

11. <FoN_Za>

1
    0
    0
    หาอีก.....คับ

12. note_mit

note_mit New Member Member

58
    4
    0
    สวยดีคับ แบบนี้เอาเข้าไปทำเป็นสีนี้ดีกว่า
    ของเดิมมันไม่สวยขนาดนี้

13. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ เอามาโชว์ บ้าง ^^ ตอนนี้ ตอนเช้าๆ อ่าที่ถ่าย รูป ใน ดิสเพล นั้น ตอนกลางคืน + ประทะแสงรถ กับไฟถนน ครับ ^^

14. note_mit

note_mit New Member Member

58
    4
    0
    ถามหน่อย สีที่ใช้เบอร์อะไรครับ หรือสั่งซื้อจาก TopSecret เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้