คุยเล่นๆสบายๆนะครับกระทู้นี้แซวได้.ไมโลไปตกปลาแบบนี้นะ..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    555..มีแบบนี้ที่ไหนบ้างไมโลน่าไปตกไหม..

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    แปลกดี
    แต่ผมว่ายน้ำไม่เป็น อะดิ ถ้าตกแบบนี้ต้องใส่ห่วงยางด้วย -----------ห่วงนะ-----------ไม่ใช่ถุง-------- 555++++

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ไม้มันจะรับน้ำหนักหุ่นแมนๆ อย่างเราไหวเหรอพี่

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ใช่ๆๆๆ

ใช่ๆๆถ้าตกแบบนี้ล่ะก็ไม่ต้องตกแล้วอะไรมันจะยากเย็นจัง
    แล้วถ้าได้ปลาตัวใหญ่ๆมันคงลากลงทะเลเลยมั้ง(ฉลาม):D
    แต่ที่มองดูมันจะต้องไปอยู่บนนั้นทำไมที่โขดหินก็มี..555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้