ไครช่วยน้องอาร์มด้วยงับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย art ek, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art ek

art ek New Member Member

17
    8
    0
    อยากได้รถที่ทำสีขาว type rไปเทีบยรถหน่อยครับจอดมาจะ 5 เดือนแล้วอูมันไม่ยอมรับผิดชอบครับสีไม่ตรงกับตัวอย่างพี่โจครับขอความกรุณาครับถ้าไครว่างไม่ได้ไปมิตติ้งมา 2 ครั้งแล้วครับ:cry:

2. art ek

17
    8
    0
    ช่วยด้วยงับ

iodineman และ tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  3. อ้าว...ใครมีตัวอย่างสี เอาไปให้น้องอาร์มเค้าเทียบสีหน่อย
    เด๋วให้น้องอาร์ม จัดสาว ๆ ขาว ๆ ไทป์อาร์มาแลกสักคน สองคนดีไหมครับ

iodineman และ tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไปทำกรรมอะไรไว้วะอาร์มถึงต้องมีปัญหากับความขาวอ่ะ อิอิ

5. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - ใครมีรีบหน่อยครับ ช้าหมดอดไม่รู้ด้วย....อิอิ.........................

6. อันนี้น่าสนครับ ไหนๆรถก้อขาวแล้ว สาวขาวๆก้อต้องคู่กะรถ

7. Joy_R96

Joy_R96 New Member Member

56
    16
    0
    อ้าว รถเสร็จยังคับ เห็นเงียบๆไปนึกว่าเรียบร้อยแล้วนะเนี่ย ยังไงโทรมาก็ได้คับ ยินดี ๆ

8. art ek

17
    8
    0
    เดี๋ยวกลับมาจะโทรหาคุณจอยนะครับไงรบกวนคุณจอยหน่อยนะครับ

9. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ek สีขาว ๆ มีเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้