เรื่องคอพวงมาลัยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย boy_3DX, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ผมเดินๆแถวๆคลองถม เห็นพวงมาลัย ก้านยก แบบในรูป ถ้าผมซื้อมาจะใส่ใน ke70 เหลี่ยมใหญ่ได้เลยเปล่าครับ หรือต้องทำคอใหม่ เพราะผมเห็นแค่ รูใหญ่ๆตรงกลาง และก้รูเล็กๆ รอบ 8 รูมั้ง
    กำลังจะซื้อ ครับ ยี้ฮีอ OMP ก้านยกหนังกลับครับ ใครอยากได้ฝากผมซื้อได้นะครับ บ้านผมอยู่ใกล้ๆคลองถม เอง 1400 ครับ เค้าบอกผมมาอย่างนั้นอะครับ ค่าส่งก็ตามจิงนะครับ

2. rud

rud New Member Member

157
    0
    0
    ต้องซื้อคอพวงมาลัยใหม่ด้วย... มีขายคับ...ถ้าจำไม่ผิด ของ BOSS จะเป็นรหัส T2 คับ ที่ร้านเขาน่าจะมีนะคับ ลองถามที่ร้านดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้