กระทู้ดีมีสาระ ใครเคยชนมา หรือ อยากขับเก่งๆ ต้องตามไปอ่านครับ !

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    คือตั่งแต่โดนชนมานี้นะครับ ผมรู้สึกต้องพัฒนาอีกมากๆ ๆ ถึง มากที่สุด เพื่อป้องกันตัวเองจากคนอื่น และ ป้องกันการที่เราไปทำให้คนอื่นเดือดร้อนด้วยครับ

ผมว่ามีความรู้ดีครับ

ยังไงขอบคุณ siamsubaru ด้วยนะครับ :D

2. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ความรู้คับ ขอบคุณตูนมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้