ท่านผู้ใด ติดไฟตัดหมอกด้านหลังและด้านข้างกันชนหลังสองข้าง ขอดูภาพตำแหน่งที่ติดเพื่อเป็นตัวอย่างด้วยค

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GunTumP, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    คือตอนนี้กำลังจะติดตั้งไฟตัดหมอกด้านหลังและด้านข้างครับ แต่ไม่แน่ใจว่าตำแหน่งที่จะติดมันต้องติดตรงไหน ท่านผู้ใดมีภาพหรือติดตั้งอยู่ขอชมเพื่อเป็นแนวทางด้วยครับ ขอบคุณครับ :)

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาให้ทัน meeting น่ะพี่ ลิ้นหน้าขายทำไมอ่ะ ทำไมไม่ใส่เอง

3. GunTumP

352
    6
    0
    ไม่ทันหรอกเบส เพราะไฟตัดหมอกนี่โปรเจคเดือนหน้า ส่วนลิ้นนี่ ซื้อมาผิด บอกคนขายว่าขอลิ้นหน้าแบบ Sir แต่เค้าดันเอา Type R มาให้ เลยคงจะซ่อมอันที่ใช้อยู่ต่อไป :p ว่าแต่ไม่ได้ติดเหรอตัดหมอกหลังน่ะ

4. EK1600

EK1600 New Member Member

154
    17
    0
    ไปอู่พี่หมีเลยครับ มีบล็อควัดตรงเปะครับ ค่าติดตั้ง + เดินไฟ 600 ครับ งานเนียนไม่มีพลาดเพิ่งไปติดมาเอง คนติดชื่อพี่โจ คุยง่ายครับ อู่พี่แกย้ายไปอยู่เกษตร-นวมินทร์ 086-8825469;)

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D ใส่ Type R ไปเรยพี่ ลบคิ้ว ทำสี กันกระแทกข้าง เป็นสีเดียวกะตัวรถ สวย อิอิ

6. GunTumP

352
    6
    0
    Type R สวยๆเยอะแร้วอ่ะ ของตาสิดนี่ก็คันนึงละ เลยอยากทำแบบเป็น 96 ชัดๆอ่ะ คิ้วเนี่ย เอาไว้ครบทุกอันแน่ๆ ถ้าไม่ผิดพลาด จะพยายามทำแบบ รูปข้างล่างเนี่ย :D

View attachment 1132030

ตอนนี้หาของเรื่อยๆ ปลอมมั่ง จริงมั่ง ตามกำลังที่หาได้ อิ อิ

7. GunTumP

352
    6
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ถ้าติดขัดยังไงจะเข้าไปที่อู่พี่เค้าครับ :) ว่าแต่ ขอดูรูปที่ไปติดมาหน่อยได้มั้ยครับ :D

8. ari

ari New Member Member

670
    185
    0

9. โห พี่ตั้ม สวยๆ จรีงๆ
    ส่วนเรื่องตัดหมอกหลังมันเข้ากันกลับรถสีแดงหล่อพี่ ผมเคยคิดเหมือนกัน แต่...เจอพวกทักเลยไม่ติดเย้ยยยย พี่ลองติดมาชมก่อนล่ะกันน่ะ แต่รถพี่ ยังไงก็ส้วยสวย อยู้แล้วววว

10. GunTumP

352
    6
    0
    ขอบคุณครับพี่แจง รูปของพี่แจงชัดเจนมากครับ ขอเซฟเก็บไว้เป็นตัวอย่างนะครับ สงสัยต้องไปให้พี่หมีจัดการให้จริงๆ :D

11. GunTumP

352
    6
    0
    แล้วใครบอกว่าจะติดกับรถสีแดงล่ะ ก็บอกแล้วอ่ะ ว่าจะทำให้เหมือนในรูป :D

แดงเซ็กซี่ร้อนแรง กลาย เป็น ขาวอวบ เยี่ยมเลยพี่ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้