มิตติ้งคับ ให้ไว

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    มิตติ้ง มิโนริ วันที่ 1 พฤศจิกายน 2551

สถานที่ ที่ประจำนั่นแหละ

เวลา ก็มาเร็วกว่าเดิมกันหน่อยก็ดีคับ สักสี่โมง จะได้ไปหาไรกินกัน

งานนี้ได้เสื้อแล้วนะครับ ท่านใดยังไม่จ่ายก็มาจ่ายด้วย ( ไม่มีตังจะแ_กข้าวแล้วคับ)

สำหรับท่านที่ยังไม่ได้ติกเกอร์ ผมขอแสดงความเสียใจอย่างแรงคับ
    ทางร้านแม่งทำคอมพัง แบบก็หายไปกับความมึนของเขา
    เขาบอกให้ผมลอกแบบไปให้เขาใหม่ ผมก็กำลังดำเนินการอยู่อยากให้เสร็จทัน
    แต่ปัญหามันอยู่ที่กว่าจะทำได้เหมือนเดิม คงใช้เวลาสักพัก ถ้าใครเคยไปร้านกับผมจะรู้
    คนอะไรมึนสุดๆ จึงต้องแจ้งมาให้ทราบเผื่อเสร็จไม่ทัน ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รับทราบจ้า ^^

3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    รับแซบคับผม

4. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    รับทราบค๊าบผม

อยากด้ายเสื้อมาใส่แล้ว

555+

5. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    เด๋วจารีบโอนเงินให้ท่านประธานคร้าบบบบ ปกติก้อผอมจาแย่ ไม่มีตังแ_กข้าว เด๋วจาแย่ไปกว่าเดิม อิอิ
    แล้วเจอกานครับ อาจจาไปช้าหน่อย ยังงัยไปกินไหนกาน โพสต์บอกสถานที่ หรือวานโทรบอกพี่หน่อยนะ พอดีเลิกงาน 5 โมงเย็นอ่า แล้วเจอกานครับ
    ปล. อยากได้เสื้อมาเท่แล้วค้าบบบบบบ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  6. รับทราบตามนั้นครับ ถ้ามีตังว่าจะชวนประธานไป ดึ่งดึ๊ง ซักหน่อย อยากไปอีกแล้ว มีใครสนใจบ้างป่าวนอกรอบอ่ะ แต่ยังไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะมีตังป่าว.......เหอ เหอ !

7. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    รับทราบครับบ

8. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รับทราบครับท่านประธาน
    ไว้เจอกัน
    ตอนนี้กำลังปั๊มเงินอยู่
    (ใจเย็นน่ะเพื่อนอาร์ท)

9. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555+

10. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    คับป๋ม ท่านประธาน

ส่วนร้านสติกเก้อ ของแท้ต้องมาจากร้านนั้นที่เดียว

เพราะแม่งมึน ลูกค้าก็มึน แล้วก็แปะกันแบบมึนๆๆ

11. Nat_mo

781
    15
    18
    รับทราบด้วยคน

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    สงสัยต้องหาเนื้อให้ร้านนั้นซะโลนึงละมั่ง
    คงจะได้สติกเกอร์ของเรากลับคืนมา
    หรือว่ามึนมากกว่าเดิม อิๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
    Palm@i-teq ถูกใจสิ่งนี้
  13. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ทราบคราบ

14. Nat_mo

781
    15
    18
    คุณสุธี เวลาคุณพิมอะไรอ่านก่อนกดบ้างดิ

พิมผิดไปหมด

15. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    รับทราบคร๊าบ มิตติ้งวันที่ 1 อยากใส่เสื้อแล้ว

16. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    น้องสุธีครับถ้าเราหาเนื้อไปให้มันเกรงว่า

เราจะได้ดูหนังโฮมเธียเตอร์ที่ร้านมัน ประมาณ3เรื่อง

กว่าจะได้สติกเก้อ

17. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    ไปแจมด้วยได้เป่างะ :D

18. Nat_mo

781
    15
    18
    งานนี้เจโบแรงสุด เรื่องจิง

19. 555+จิงด้วยเจโบแรงจิงๆคารมของเค้าเหนือความคาดหมาย.......อิอิ

20. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เจโบสวน TCE ซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้