ใกล้มีเสื้อใส่กันแล้วนะคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สำหรับคนที่ยังมิได้จ่ายตัง โอนให้ผมด้วยนะคับ

ผมสั่งไปหมดสำหรับคนที่ลงชื่อ แต่ถ้าตังไม่ครบก็ไม่มีตังไปเอาหนะคับ :cry:

อยากหล่อแร้ววววว

2. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ประธานเอาชื่อคนที่ยังไม่จ่ายมาประจานเลยครับ....อิอิ
    พวกนี้ขัดขว้างการหล่อของพวกเราๆ
    ...ว่าแต่ว่าเราจ่ายไปยังวะ.....

3. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    จะได้หล่อแว้วววววว

4. Nat_mo

781
    15
    18
    มึงฝากท่านอาทมาจ่ายแล้วไงเพื่อนเกม

5. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    :cry::cry:

6. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    แจ่มค๊าบ

จาด้ายใส่สะที

^^

ว่าแต่เมื่อไหร่มิตติ้ง

อ่าค๊าบบ

อยาได้สติกเกอแล้วน้า

คุณประธานค๊าบบบ

7. Nat_mo

781
    15
    18
    รอเสื้อเสร็จครับผม มิตติ้งแน่

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ประมาณวันไหนอ่านู๋นัทค่ะ ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้