sir กับ virs

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    sir กับ vi rs ภายในตัวไหน สวยกว่ากันครับ มีรูป ครับๆไหม (ประกอบการตัดสินใจครับ)

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - แล้วแต่ความชอบครับ บางคนก็บอกว่าตัวsirสวยกว่า บางคนก็บอกvirsสวยกว่า อยู่ที่ความชอบสวนบุคคลครับ
    - จะบอกได้ตามนี้นะครับ sir เป็นชุดภายในที่อยู่ใน 4ประตู และ3 ประตูครับ จะเป็ตัว96-99 ครับ ซึ่งมันจะตรงรุ่นมากกว่าvirs ส่วนเบาะคู่หน้าฝั่งคนขับจะมีทั้งปรับไฟฟ้าและไม่ไฟฟ้า

- ส่วน virs จะเป็นตัวที่อยู่ในรุ่น lev : ซึ่งใหม่กว่าสภาพอาจจะใหม่กว่ามีทั้ง4ประตู และ3ประตูเช่นกัน
    รูปบนจะเป็นตัวsir ซึ่งจะใส่กับรถปี96-99

รูปล่างจะเป็น virs ส่วนมากจะใส่กะตัวlev ครับ
    อยู่ที่ความชอบและการตัดสินใจนะครับว่าชอบแบบไหน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2008
    tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยพอกันครับ

4. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ชอบทั้งสองแบบคับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่าสวยทั้ง2อย่างคับ ถ้าอยากให้ตรงก้อ รุ่น96 ก่อนไมเนอร์ก้อใส่ SIR ส่วนโฉม LEV ก้อ ใส่ ViRS คับ

6. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    สวยทั้งสองแบบเลย อันนี้แล้วแต่ชอบเลยครับ

7. ae ek

ae ek New Member Member

46
    6
    0
    ถ้าใช้โฉม 96 อยู่แล้วใจชอบ vi-rs จริงๆแนะนําให้แปลงโฉมเป็น lev ครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  8. ถ้า 96 ให้ใส่ SIR ครับ
    ถ้า 99 ให้ใส่ Vi-RS ครับ

มันจะลงตัวที่สุดครับ ไม่ขัดๆ สายตาด้วยครับผม

ksaEK97 และ tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  9. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    จากประสปการณ์ตรงนะถามมาหมดและ

ลงความเห็นว่า ภายในSIR สวยกว่าเยอะแม้กระทั่งคนที่ใส่

ภายใน Vi-RS ยังบอกว่า SIR สวยกว่าแต่ไม่กล้าใส่เพราะผิด Concept

10. ae ek

ae ek New Member Member

46
    6
    0
    sir จะดูดุและซิ่งกว่า
    vi-rs จะดูสดใสไปอีกแบบ

สรุป ตรงรุ่นของมันจะดีสุดครับ

96 = SIR
    99 = VI-RS

11. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แล้วแต่ชอบ แล้วแต่ตัง แล้วแต่จังหวะเลยครับ

12. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ชอบ SIR ครับ สวยดุดี :D

13. ชอบคับ Sir สวย

14. aeke_sd

aeke_sd New Member Member

23
    2
    0
    ชอบลาย sir ครับ

15. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    96เเต่ใส่vi-rsครับเเล้วค่อยเเปลงหน้า+หลังเอาทีหลังฮ่าๆๆ

16. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    แล้วราคา sir นี่ประมาณเท่าไรครับอยากรู้อ่ะครับ
    อยากได้บ้าง

17. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    บอกได้คำเดียวครับว่าแพง ช่วงนี้:D

18. ต้องซาร่า

ต้องซาร่า New Member Member

7
    5
    0
    ใครมีถอดประมูลเลยค๊าบ ช่วงนี้ราคาแรง + ของหายาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้