ประกันบริษัทไร เคลมง่ายที่สุดคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Win..., 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    พอดีผมจะทำประกันชั้น 1 คับ

รอกวนพี่ๆหน่อยคับว่าประกันของอะไรเคลมง่ายคับ

ไม่ค่อยงี่เง่า ไม่ค่อยเก็บเอ็กเซฟ

แล้วถ้าทำประกันชั้น1แล้ว

โคลมหน้ามันเหลืองทั้ง2ข้าง จะเคลมได้ไหมคับ

ขอบคุณมากคับ

:):):):)

2. การที่เราจะเลือกทำประกันควรรู้จักกับอู่หรือศูนย์ที่สามารถเปิด
    เครมให้เราง่าย ยกตัวอย่างของผม ทำของประกันศรีเมือง
    มีเพื่อนทำงานแผนกซ่อมสีที่ศูนย์ฮอนด้า ใบเคลมไม่ต้องเขียน
    อยากเครมอะไร เดี๋ยวแต่งข้อความให้ ปีๆนึงมีแต่รายการเครมเปลี่ยนอะไหล่
    ไฟหน้า ไม่ต้องทำให้เป็นรอยก้อเคลมได้ อิๆ เอาสิ่งที่ทุกคนไม่สมารถเคลมได้ดีกว่า
    แต่ผมเครมได้ นั่นก้อคือ กันสาดซ้ายขวา แจ้งเครมแบบที่ไม่มีใครกล้าแจ้ง คือ
    หล่นหายบนทางด่วยบูรพาวิถี อิๆ หล่นยังไงฟะ กิ๊บไม่เหลือซักตัว แต่สุดท้าย
    ประกันก้อเบิกของใหม่มาให้ เทคนิคการเครมขั้นเซียนใครอยากรู้ ตรงไหนต้องเครมยังไง
    ปรึกษาได้คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ 55555555555555555555

3. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โอ้วกระเจ้าจอร์ด ยอดจริงๆเลยคับพี่

แย่จังประกันหมด - -*

4. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    สุดยอดเลยคับพี่:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้