งานบางแสน จะมี ให้ชม ใน VCD เล่มไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KENTENS@I, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    มีใครพอทราบมั้ยว่า จะติดตาม VCD งานบางแสน

ได้จากที่ไหนบ้าง ครับ ผมว่าน่าจะมี มากอยู่ พวก VCD รถแม็กกาซีน

ประมาณเนี่ย...

คอ คน รักรถน่าจะมีนิดหน่อย

2. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ผมว่า Motor Track มีแน่ๆ ครับ
    งานแบบนี้ไม่น่าพลาด

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ตอบได้เลยว่ามีทุกเล่มแหละครับ เพราะว่า Press Center นับ ๆ ดู ช่างภาพ สื่อมวลชน เกินร้อยคนแน่นอน รอดูเล่มหน้าตามแผงหนังสือครับ

ปล. ทีวีเอง Cable เอง ก็มีมาถ่ายเยอะนะครับ

4. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    จัดไปครับ....มีทุกเล่มชัวร์ :D

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  6. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    แล้วจะมีเทปบันทึกภาพถ่ายให้ดูในยูบีซี อีกไหมคับ

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้