ช่วยลงรูปสติ๊กเกอร์คลับหน่อยคับ อยากเห็น

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย HIACE ONLY, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HIACE ONLY

HIACE ONLY New Member Member

14
    0
    0
    อยากเห็นว่าสติ๊กเกอร์คลับเป็นยังไงอะคับ ช่วยเอามาลงให้ดูหน่อย

แล้วเรื่องราคาของสติ๊กเกอร์ด้วย ไม่ทราบว่ามีเสื้อด้วยหรือป่าว แจ้งราคาไว้ด้วยนะคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    สติ๊กเกอร์ กับเสื้อ ติดต่อประธาน แชมป์ ได้เลยครับ
    มีเบอร์โทรอยูในรายชื่อข้างบน ครับ

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    อหน่อยนะคับ เสื้อยังเหลืออยุ่คับ ประมาณ2ตัว ตัวละ 350 คับสีแดงแป๊ด ส่วนสติกเกอร์ พอดีรูปที่เคยถ่ายไว้หายเดี๋ยวหายืมมือถือคนมีกล้องก่อน 55 พอดียุ่งๆอยุ่คับเลยไม่ได้ลงซะที ค่าสติกเกอร์เดี๋ยวผมจะแจ้งให้ทราบคับ พอดีหาร้านตัดใหม่อยู่

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    จัดมาเร็วมี HIACE แรงๆมาแล้วอิอิ
    อยากเห็นๆมิดติ้งนี้เชิญด้วยนะครับ

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ใช่แบบนี้ป่าวพี่
    โหลดเก็บไว้นานล่ะ

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อ่า....ใช่เลยครับ แต่ว่าตัดรูปรถผมออกได้ไหมอ่า ไม่อยากเห็นนนนนนนนนนนนน - -*

7. HIACE ONLY

14
    0
    0
    สติ๊กเกอร์คลับสวยดีคับ ถ้ามีนัมเบอร์ตัวเล็กๆบอกนะ เยี่ยมเลยอ่ะ

หาร้านตัดสติ๊กเกอร์ร้านใหม่ได้ยังอ่ะคับ อยากได้แล้วคับ ^ ^

8. urvan

423
    0
    0
    คุณ hiace only ,มิตติ้งนี้เชิญนะคับ หาเวลามาเที่ยวกันสัก3-4ชม.

คุณ hiace only ,มิตติ้งนี้เชิญนะคับ หาเวลามาเที่ยวกันสัก3-4ชม.
    ถ้าจะเอาสติกเกอร์ก็โทรมาบอกนะคับ 083-709-7957 _086-9755470 ขอสาย
    สเตฟัน..:Dผม แชมป์ ได้ 24 ชม.

9. HIACE ONLY

14
    0
    0
    มิตติ้งนี้ไปไหนกันอะคับ ถ้าว่างไปแน่คับ

10. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    อยากรู้เหมือนกัน ว่าคราวนี้มีตติ้งที่ไหน ถ้าไม่ไกลบ้านผมมาก คงได้เจอกันครับ :cool:

ว่าแต่ อยากดูภายในรถของคุณ Hiace Only จังเลยครับ ขอชมหน่อยได้ไหมคับ :D เผื่อเป็นแนวทางให้ผมบ้าง

11. HIACE ONLY

14
    0
    0
    ภายในไม่ค่อยสวยอ่ะคับ ไม่ค่อยได้ดูแล - -*

มีพวงมาลัยMOMO ,ไมล์ดิจิตอล ,เทอร์โบทามเมอร์ของGReddy ,วัดบูสต์หน้าดำของRaceTech ,

วัดรอบเครื่อง วัดบูสต์ วัดโวลต์ของAuto Guage ,หัวเกียร์กะแป้นเหยียบเป็นของGReddy

12. mayuct

941
    4
    0
    เอ้า เพื่อนๆว้อนแล้ว แชมป์จัดโลดดดดดดดดดดดดด

13. HIACE ONLY

14
    0
    0
    ไปไหนบอกด้วยนะคับ ถ้าไม่ไกล คิดว่าคงจะได้ไป- -*

14. urvan

423
    0
    0
    กรุงเทพคับ ไกลมั้ย น้ำมันลงแล้วนะคับ เดี๋ยวนี้ไปไหนขึ้นด่วนโล๊ด รับรองแป๊ปเดียวก็เจอกัน จริงมั๊ย อั๋นรอบโลกรายงานตัวด้วย

15. urvan

423
    0
    0
    เสนอมาซิคับ ผมอยากให้พี่ๆ เพื่อนได้ลองหาสถานที่ ที่จะพาพวกเราไปนั้ง ซิวๆ กินกัน ไม่ไกล อยู่ตรงพวกเราสะดวกไปกันถูก หาไม่ยากและอบอุ่น พาเมียมาชิวด้วย55

16. urvan

423
    0
    0
    ป๋าไหนคับ ผมเสนอไปหาโอมกันคับ ป๋าเห็นด้วยมั๊ยคับ

17. mayuct

941
    4
    0
    หาโอมๆๆๆๆๆๆๆ^ ^

18. nai_tot

471
    5
    0
    ก็ดีครับ คิดถึงนายโอมเหมือนกัน แล้วถามเจ้าของสถานที่ยัง
    ว่ามีพื้นที่พอรับรองหรือเปล่า ไปกันเกือบ 20 คันหนะ ฮึๆๆๆ

19. mayuct

941
    4
    0
    :eek::eek::eek:20คันเลยหรอ ป๋า Oh! My God.......

20. HIACE ONLY

14
    0
    0
    ล้อ WORK Euroline dh ก้านดำ หมุดทอง ขอบ19 ราคาประมาณเท่าไหร่หรอคับ

21. nai_tot

471
    5
    0
    ถ้าไปมิตติ้งร้านนายโอม ไปชมได้เลยที่ร้านนายโอมแม็กโหดๆ เพียบครับ
    หรือลองดูเบอร์โทรนายโอม ข้างบนโทรไปถามได้ครับบอกว่ามาจากในนี้
    ราคาพิเศษ ........... ฮิๆๆๆ แพงเป็นพิเศษ

22. HIACE ONLY

14
    0
    0
    ร้านเขาอยู่แถวไหนอะคับ ว่างๆจะลองเข้าไปดูสักหน่อย

ไปดูที่ร้านSRRมา เขาไม่ค่อยมีแม็คที่ใส่พวกรถตู้ได้เลย ร้านเขาเน้นแต่รถเก๋ง แต่แม็คร้านเขาสวยๆเยอะคับ

23. nai_tot

471
    5
    0
    อยู่แถวซอยเสนานิคม ครับ ผมก็จำไม่ค่อยได้ลองโทรไปถามก็ได้ครับ

24. sorayut69

sorayut69 New Member Member

21
    0
    0
    อยากได้ที่บังใบปัดแบบของคุณ Hiace Only จังเลยครับ
    ทำที่ไหนครับ

25. urvan

423
    0
    0
    แบบสติกเกอร์คลับ ใครจะเอาบอกมาเลยคับ เอาแน่นะ

แบบสติกเกอร์คลับ ใครจะเอาบอกมาเลยคับ เอาแน่นะ

26. HIACE ONLY

14
    0
    0
    ทำแถวบางแคคับ ร้านอยู่ข้างๆม.สยาม

เรื่องสติ๊กเกอร์คลับขออันด้วยนะคับ เอาแน่ อิอิ

27. nai_tot

471
    5
    0
    ^^ ใช่ร้านที่อยู่หลังปั้มเชล์ล หรือป่าวครับร้านนั้นเขาเลิกไปแล้วนี่ครับ เมื่อเดือนก่อนผมแวะเข้าไป
    ไม่เจอแล้ว

28. mayuct

941
    4
    0
    แชมป์ เพื่อด้วย สักชุดน่ะ แต่เอาเล็กนิด1น่ะ จะมาติดหน้า CBR 555+

29. HIACE ONLY

14
    0
    0
    ใช่คับอยู่หลังปั้มเชล ไปทำมานานแล้วอ่ะคับแล้วก็เคยแวะไปซ่อม แต่เรื่องร้านปิดนี่ผมไม่รู้เพราะตอนนี้ไม่ได้เข้าไปเลย

คุณ nai_tot เข้าไปวันที่ร้านเขาปิดพอดีหรือป่าวคับ ^^

30. nai_tot

471
    5
    0
    ไม่ใช่หลอก ครับ พอดีผมจะเข้าไปถามดูว่าเขาจะมีสปอยร์เลอร์หลังหรือป่าว
    พอเข้าไปถึงหน้าร้านก็ไม่มีอะไรแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้