อยากดู E36 เปิดประทุน

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย jancoolper, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jancoolper

jancoolper New Member Member

5
    0
    0
    อยากดู E36 เปิดประทุน มีคันนึงสีแดง เคยเห็นในเวปนี้นานมากแล้ว
    ที่ติดใจจิงๆคือไฟท้ายอ่ะคับ อยากได้ หามาใส่รถ แต่จำรูปไม่ได้ เคยลองหาดู
    มานานมากแล้ว แต่ไม่เจอที่เหมือนกันสักที (แบบที่คันเปิดประทุนใส่น่ะคับ) พี่ๆท่านไหนพอมี
    รูป หรือ ลิ้ง รบกวน ขอหน่อยคับ ขอบคุนมากมายคับ ไว้โอกาศดีๆ อยากแวะไปร่วม มิตติ้งนะคับ

2. teee36

teee36 New Member Member

4
    0
    0
    แบบนี้ป่าว .....

พอดีไม่ได้แวะเข้ามานาน ธุรเยอะ....
    เอาไว้ว่างๆๆ จะไป มีทติ้งด้วย....
    ขออภัยพี่น้องe36 ด้วยที่ผมเงียบไป

3. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    งามครับ

4. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    หายไปเลยนะคุงตี๋ สบายดีป่ะครับ

5. jancoolper

jancoolper New Member Member

5
    0
    0
    ช้ายคับ อันนี้ล่ะใช้เลย มีรูปอีกไหมอ่ะคับ
    แล้วไฟท้ายรุ่นนี้ ซื้อจากที่ไหนราคาเท่าไหร่อ่ะคับ
    ชอบ & อยากด้ายมากมายเยยคับ รบกวนแนะนำด้วยคับ

6. teee36

4
    0
    0
    สบายดีครับ ไว้ถ้ามีโอกาสออกทริปใหญ่ๆๆ
    จะไปด้วยครับ เพราะ meeting ทุกเดือนก้ออยากไปแต่บ้านผมอยู่ไกลอ่ะครับ
    ก้อเลยไม่ค่อยสะดวกซะเท่าไร เอาไว้ทริปใหญ่ๆๆจะไปด้วยครับ

ปล. บ้านไกลไม่เท่าไร(แต่ขากลับอ่ะไกล+เมาด้วย)ไม่ไหวเหมือนกาน

7. teee36

4
    0
    0
    ผมซื้อที่คลองถม แต่มีอยู่หลายที่เหมือนกาน
    ลองดูที่http://www.bmwoption.com/e36_lighting.html
    ถ้าจะไปบอกด้วยแล้วกัน พอดีผมจะเข้าไปเปลี่ยนไฟซีนอนพอดี

8. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    สวย มากมาย เลย คับ

9. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
    ขอดูทั้งคันได้ป่ะครับ เป็นแนว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้