ขอถามความคิดเห็นชาว B14 หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย vespong, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vespong

vespong New Member Member

50
    7
    0
    พอดีอยากใส่หางหลัง อ่อผมใช้ตัวไฟท้ายยาวน่ะครับ อยากใส่หางหลัง มีแบบอื่นนอกจากแแบบที่ติดมากับรถมั้ยครับ อ่อแล้วอยากทราบว่า ของพรีมิร่าใส่ b14 ได้ป่าวครับ พี่ๆช่วย แนะนำหน่อยนะครับ พอเป็นแนวทาง

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ของผมใส่ตรงรุ่นจาสูงกว่าเดิมๆหน่อยอ่ะค้าบบบ

แต่ต้องยกมาทั้งฝาเลยอ่ะ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ของพี่เดย์ตัวนอกตรงรุ่น
    อยู่ที่ใจชอบอะครับ รุ่นไหนก็ได้ ที่ฐานมันวางลงฝาหลังได้พอดี ไม่ต้องตามใคร...

4. vespong

vespong New Member Member

50
    7
    0
    ขอบคุณครับ:D แบบตัวนอกก็สวยดีครับชอบอยู่เหมือนกัน เพิ่งร้ว่ามันเป็นของตัวนอก

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ชอบแบบไหน ใส่ได้หมด เลยครับ
    แปลง นิดหน่อย ว่ากันไป :D

6. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ตรงรุ่นก้อ สต๊วบกิ๊บ น่ะครับ ของดรีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้