มีใครอยู่ในจังหวัดเพชรบุรีบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jack up, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jack up

jack up New Member Member

42
    0
    0
    ใครอยู่เพชรบุรีบ้างครับพอดีอยากรู้จักและแลกเปลี่ยนความแรงกัน

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอ้า......คนเมืองเพชร รายงานตัวหน่อยคับ

3. jack up

42
    0
    0
    :confused:มีสมาชิกอยู่ในเพชรบุรีบ้างใหมครับ

4. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    นาน ๆ ไปทีครับ วัดถิ่นปุรา ดอนยาง เขาทะโมน ครับผม บ้านแม่ แต่ช่วงนี้ นาน ๆ มาก ๆ ไปที นึง ครับผม

อีกคนก็ ตูน ขาดริ๊ฟ แต่ช่วงนี้ไม่รู้อยู่ไหน เคยใช้ ฟอร์ด 4 ประตู สี น้ำเงิน super 4 เซฟฯ ตอนนี้ไม่รู้ ใช้อะไร อยู่ไหน ครับผม
    ลองถาม เต็นรถ แถว ๆ แยก ที่ มาจาก เมืองผ่าน ร.ร. วัดจันทราวาส เลี้ยว ซ้ายไปปึกเตียน ขวาไปบิกซีอะครับ ไม่รู้จะยังอยู่ ป่าว

5. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนันเลยคับ

6. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    อยู่ใกล้เมืองเพชร...ได้ป๊ะ...ครับ

ก็เด็กราชรี...แต่ไม่ค่อยได้กลับ...นานแล๊ะ

7. jack up

42
    0
    0
    ที่พูดถึงน้องเขาซื่อตึ้กตอนนี้นองเขาใชBMWแต่ตอนนี้มันไม่รู้อยู่ที่ไหน ตอนมันอยู่มันดริ๊ฟได้ใจจริงๆๆ ผมก็เคยอยู่เต็นนั้นเหมือนกันแต่ตอนนี้ผมพึ่งเปลี่ยนรถมาใช้D MAXแล้วก็อยากรู้จักกับเพื่อนๆในเพรชบุรีเพื่อแลกเปลียนความรู้เรื่องรถกัน:)

8. jack up

42
    0
    0
    ได้ครับผมชื่อแจ๊คถ้ามาเที้ยวเพรชก็มาทักทายได้นะครับเบอร์ผม0851942857แต่ตอนนี้ผมอย่างจะร่วมตัวมิดติ้งกันที่ชอบในแนวเดียวกัน:eek:

9. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    เด็กเพชรแต่เกิดเลย อิอิอิ ทะเบียนยังเพชรอยู่เลยไม่เปลียนสันชาติแน่นอนเหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2008
  10. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    เด็กราดรีคับ

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เด็กพระประแดงคับ อิอิ

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมเด็ก นนท์ แต่ไปเพชรบุรีปีละ1ครั้งง๊าฟ ฟ ฟ

ไปทำบุญ ที่วัด เขาตะเครา รู้จักไหม

13. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    หวาดดี งับผม เดกเพชรแต่เกิดคับ
    แต่ตอนนี้มาเรียนที่คลอง6 ธัญบุรีคับ
    กลับบ้านบ้างอ่ะคับ บ้านผมอยู่แถวสนามกว้างๆๆ หน้ารร.เบญจมฯคับผม
    รถ....ตอนนี้ขายไปแล้วฮ่าๆๆ กำลังจะออกอ่ะ..
    แต่ผมว่าพวกเราน่าจะตั้ง "Phetchburi racing zone" กันบ้างนะคับ
    เหอๆ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม....

14. yokkung

271
    5
    0
    อ่อ ไอนั้นอ่ะเพื่อนผมเองเรียน ม.ต้นมาด้วยกัน มันบ้าๆๆ ฮ่าๆๆ ใช้รถเยอะฉิบหาย!!!!:p

15. jack up

42
    0
    0
    ยินดีรู้ครับ:Dมันใช้รถเยอะจนผมสงสารพ่อแม่มันจริงๆไงมาเที้ยวเพชรก็มาทักทายได้นะ:teeth:

16. jack up

42
    0
    0
    สวัสดีครับ

17. Wee_Q

Wee_Q New Member Member

14
    0
    0
    ดีคร้าฟ...ผมก้อคนเพชรเหมือนกันคัฟ...ชื่อต้องน๊ะคร้าฟยินดีที่ได้รู้จักน๊ะคัฟ เจอกันทักทายกันได้คัฟผมแซดอยู่แถวตลาดล่ะคัฟ เจอกัทักทายกันได้น๊ะคัฟเดือนหนึ่งจะกลับบ้านซักที..อิอิ

18. na046

983
    7
    18
    ถ้าเมื่อก่อน เพชร ก็น่าจะมี กระเด้งเมือง อะนะ ครับ ไม่รู้ ตอนนี้ยังอยู่ กัน ฤ ป่าว แต่ ทำไม ......... ผมกินข้าวแช่ทีไร มึน หัวทุกที ต้องแก้ ด้วย ตาลเมา ทุกทีเหมือนกัน เหอ ๆ ว่าง ๆ ไป มีทติ้ง ดูวัวลาน เพชรรี กัน ดีก่า

19. yokkung

271
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกทั่นนะคับ
    ว่างๆ มาเที่ยวกานนนนะคับ
    ..................

20. jack up

42
    0
    0
    ผมอยู่หลังbig c ยินดีทีได้รู้จักครับผมซื่อแจ๊คไงมาเพชรก็ทักทายกันได้ครับ:D

21. jack up

42
    0
    0
    ไงลองมากินขนมจีนทอดมันซิครับสุดยอด:mad:

22. tumkinno

703
    1
    18
    คอเดียวกัน.......เด็กใหน...ก็ได้..เพื่อนกัน..คับ

23. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    ผมก็บ้านอยู่หลัง big c เหมื่อนกัน อิอิไม่เคยเจอเลยเนอะ

24. na046

983
    7
    18
    ร้านไหน ฤ ครับหนมจีนทอดมัน ส่วนมากถ้าไปก็ ก๋วยเตี๋ยวศรเดช กับ ศิริกุล ครับผม ขอบอก ว่าสูตร ก๋วยเตี๋ยวเพชรฯ นี่ อร่อย สุด ๆ ใส่ พริกตำด้วย ละก็ แซบ ๆๆๆ นึกแล้วอยาก .............. เหอ ๆ

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มีมิตร ดีกว่า มีศัตรู อิอิ

26. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ถูกครับน้าเอ๋

27. na046

983
    7
    18
    มีเมีย ดีกว่ามีสัตรู เหอ ๆ

28. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 อัพไปคับ สำหรับคนเมืองเพชร

29. tumkinno

703
    1
    18
    มาดัน....มาดุน..อิอิ

30. jack up

42
    0
    0
    ซื่อร้านขนมจีนทอดมันบขสเก่าหน้าเขาวัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้