สมาชิคใหม่ค้า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Plumya13, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Plumya13

Plumya13 New Member Member

5
    0
    0
    อยากไปมี้ตติ้งด้วยมั้งจังค่ะ จะไปได้รึปล่าว แต่ไม่ทราบว่ามีผู้หญิงไปมั้งไม๊ค่ะ :)

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ยินดีคร้าบ มาแจมด้วยกันได้เลยครับ

จะมีมิตติ้งทุกเสาร์ที่ 3 ของทุกเดือน ทั่นประธานจะมาตั้งกระทู้ แจ้งเรื่องสถานที่มิตติ้งให้ทราบ

ยังไม่ได้มามิตติ้งก็แวะมาคุยกันในบอร์ดบ่อยๆก้อได้ครับ จะได้คุ้นเคยกัน ไปมิตติ้งจะได้ไม่เขิลลล

สมาชิกสาวๆก้อหลายคนอยู่ครับ แต่สมาชิกหนุ่มๆแก่ๆก้อใจดีทุกคนนะครับ

แล้วอย่าลืมไปเยี่ยมเยียนบ้านใหม่กันบ้างที่นี่นะครับ => http://www.civicesgroup.com

3. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    พอ ญ มานี่รีบกันเชียววุ้ย

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    มาได้เลยคับ ใหม่ๆก็เขินๆนิดๆคับ เดียวก็มีคนตอบรับอย่างดีคับ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตามนั้นเลยครับ

6. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    มาเลยครับ พี่ๆ ใจดีทุกคน

ส่วน สมาชิกผู้หญิงมีครับ จะมาพร้อมกับ คนขับรถผู้ชาย (สามี)

อิอิ ล้อเล่นน๊ะพี่ๆ

สมาชิกผู้หณิงที่ขับ ES มีเยอะครับ น่ารักทุกคน

7. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
  8. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้