----- น้องใหม่คร๊าบบบบ...! -----

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย !Uuซ์, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !Uuซ์

!Uuซ์ New Member Member

1
    0
    1
    ตอนนี้ขับ starlet ep71 คับ สีดำ te37สีขาว ปั้มR32 เพิ่งวางเครื่องGRANZAมาใหม่ๆ
    ทำไปนิดหน่อย กะว่าจาจูนE-manageมะรุว่าจาวิ่งดีรึปล่าว..
    ได้มาประมาณ 5-6 เดือนเเล้วคับ เเต่ทำไปเนี่ยซื้อรถได้อีกคันเเล้วหละ...!
    ชื่อเบนซ์นะคับ อายุ17ปี คงเด็กที่สุดในคลับเเล้วมั้งเนี่ย..
    ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ..
    เด๋วถ้ามีเวลาจาเอารูปรถผมมาลงให้พี่ๆติชมกันน้าคับ..
    อยากทราบว่าพี่ๆเดินท่อกันกี่นิ้วอะคับเครื่องเทอร์โบนะ..
    เเต่ผมเพิ่งได้ปลาย RSR มาคับเป็น2.2นิ้วมะรุว่าจาสมส่วนหรือป่าว..
    เเละก้ออยากได้ช่วงล่างมากเลยคับรุสึกว่าเอารถมาค่อยอยู่เลย..
    พี่ๆช่วยเเนะนำด้วยนะคับ...

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ใส่ โบไร อยู่ละ ... พี่โบเดิม 2.2 ก็พอแว้ววว
    เอาใจช่วยนะ ... อยากเห็น สตาเร็ท แรงๆๆๆๆๆๆๆ

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ยินดีต้อนรับอีกคน ช่วงนี้สมาชิกใหม่เยอะแฮะ....:D

4. [O]ng[A]ng

[O]ng[A]ng New Member Member

11
    0
    0
    *o* สู้ๆครับ รถผมยังไม่ถึงไหนเลย 555

แต่จะบอกว่า อายุเราเท่ากัน *0*

ว่างๆ ก็แอดมาคุยกันได้นะคร้าบ

[email protected]

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    หวัดดีครับ....ดีใจจังมีสมาชิกมาเพิ่มเรื่อยๆเรยนะเนี่ย เอาไว้เดี๋ยวเจอกันนะครับ

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ดีใจที่ยังมีเด็กอายุน้อยๆสนใจ Starlet หรือว่าเราแกว่ะ 555

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    มีส่วน ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้