ช่วยด่วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย veerayut choochaijarern, 4 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veerayut choochaijarern

veerayut choochaijarern New Member Member

6
    0
    0
    ac94
    มีกี่รุ่น
    กี่ตัวครับ
    แล้วตัวไหนถึงเป็นตัวtop
    กำลังหาอยู่เลยอยากรู้ไว้ครับ
    หรือมีรถใครแนะนำบ้างครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อืม ไม่แน่ใจนะคับ ยังไงรอเพื่อนๆที่ขับแอคคอดมาตอบอีกครั้งนะคับ เท่าที่ทราบปี 94 เนี่ย น่าจะเป็นแอคคอดไฟท้ายก้อนเดียวคับ รุ่นนี้ จะมี LXIเกียร์ธรรมดา เครื่องไม่วีเทค EXIเกียร์ออโต้เครื่องไม่วีเทค VTiLเครื่องวีเทค เกียร์ธรรมดา VTiE เครื่องวีเทค เกียร์ออโต้ คับ รุ่นที่Top สุดน่าจะเป็น VTiS คับ เป็นตัวประกอบนอกคับ มีซันรูฟกระจกชาทั้งคันคับ
    ถ้าผิดถูกยังไงขออภัยด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้