ถามเรื่องโช้ค EK9

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย acer3608, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acer3608

acer3608 New Member Member

88
    4
    0
    ผมสงสัยว่าโช้ค EK9 มันต่างจาก โช้คเดิม (EK96) ยังไงบ้างครับใส่กันได้พอดีเลยหรือป่าวครับหรืออย่างไรครับ อธิบายให้รู้หน่อยนะครับขอบคุณครับ

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    น่าจะหนึบกว่า แข้งกว่านะครับ

3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    มันจะแข็งกว่าเดิมครับแต่ถ้าเอามาใส่พร้อมสปริงหน้ารถมันจะดูเชิดๆ
    เพราะเครื่องของ ek 9 มันจะหนักกว่าเครื่องเดิมพอมาใส่กับเครื่องเดิมหน้ามันจะเชิดๆครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้