ของแจ้ง วันและเวลา และรายอะเอียดทั้งหมดของงาน Kmitnb Drag Day ฉบับที่ #1

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย AeeY, 17 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    สรุป แล้วนะครับอย่างเป็นทางการ
    โดยงานจะมีในวันเสาร์ ที่ 17 กุมภาพัน 2007 ตั้งแต่ช่วงเวลา บ่ายโมง ถึงหกโมงเย็น
    ค่าใช้จ่ายในการเข้าแข่งขัน ค่าสมัคร 400 บาท โดยสามารถ ลงได้ทุกรุ่น ตามกติกาของรุ่นนั้นๆ
    โดยมีรุ่นที่เปิดแข่งขันดังนี้
    1 รุ่น Bracket 20 วินาที
    2 รุ่น Bracket 16 วินาที
    3 รุ่น Bracket Lady 20 วินาที <รุ่นนี้ใครพาแฟนมาลงอณุญาติให้ใช้รถคันเดียวกันได้นะครับ>
    4 รุ่น OPEN Standard วิ่งกันแบบโอเพ่นนะครับ จำกัดเครื่องยนต์ ไม่เกิน 1600 cc ไม่มีระบบอัดอากาศ ทุกชนิด ห้ามระบบ วาล์วแปลผัน Vtec แคมคู่ นะครับ Vtec แคมเดี่ยว กับ vvti ของ วีออส อณุญาตุ ครับ
    5 รุ่น OPEN NA ไม่จำกัด cc อณุญาติ รถยนต์ทุกชนิด ไม่มีระบบอัดอากาศ
    6รุ่น OPEN UNLIMiTED มาหารถแรงที่สุดใน Kmit NB กันครับ
    <<<===== อันนี้เด๋วแก้ไขเป็นแรงที่สุดในงาน

โดยผู้ชนะในแต่ละรุ่นจะได้รับถ้วยรางวัล และ ของรางวัล ตามรุ่นนั้นๆ

อุปกรณ์ ที่นักแข่งต้องเตรียมมานะครับ

1 หมวกกันน๊อคจะเป็นแบบใหนก็ได้นะ ครึ่งใบเต็มใบได้หมด
    2 รองเท้าที่ใส่ ขอให้เป็นรองเท้าผ้าไบนะครับ
    3 รถที่เข้าทำการแข่งขันทุกคันต้องมีเข็มขัดนิรภัยนะครับ
    4 ก่อนที่จะไปทำการแข่งก็ตรวจเช็ครถไปให้เรียบร้อยนะครับ
    5 สำหรับผู้ที่ไม่เคยแข่งขันในสนามเลย ทางเราจะช่วยแนะนำ กติกาและข้อมูลต่างๆให้นะครับ

สรุปงานมีวันเสาร์ที่สามของเดือนกุมภานะครับ
    รายละเอียดเพิ่มเติม http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=231623
    ทีม MiNoRi ให้ไปลงชื่อ ในกระทู้ข้างบน ที่เดียว ไม่ต้องลง ใน บอร์ดนี้ รับทราบนะครับ จะได้ไม่สับสนในการส่งรายชื่อ

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รับทราบ คับผม

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    จัดไปคับ

4. llneszall

llneszall New Member Member

5
    0
    0
    มีให้ซ้อม ก่อนแข่ง จริงหรือป่าวคับ อยากรู้คับ

5. AeeY

65
    1
    8
    มีแน่นอน ไม่ซ้อมคุณจะรู้ได้อย่างไรว่าคุณลงรุ่นไหนได้ ซ้อมไม่จำกัด ให้ซ้อม1-2 ชม.เลย ส่วนผม ผู้จัด เมาอย่างเดียว

6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    400 ได้ ทั้ง ซ้อม+แข่ง คุ้ม นะ ไป กัน เยอะๆ ละ กัน จะได้ สนุก
    จะไปเมา 555

7. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ถ้าสอบเสร็จ งานนี้ไปแน่นอนครับ

8. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    แล้วเจอกัน----------

9. Nat_mo

781
    15
    18
    แล้วพี่จะรอเจอนะคร้าบบบบบบบ :D

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    จัดไปค้าบบบบบ

11. AeeY

65
    1
    8
  12. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอบคุณครับพี่เอ้

13. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ หลังวาเลนไทน์ซะด้วย อิอิ

สงสัยงานนี้ต้องไปเป็นคู่แน่เลย ชิมิ พี่เอ้ อิอิ

14. กุ๊

626
    12
    0
    เมาคับ

15. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เมา เหมือน กัน 555 เดี๋ญว ลง Bracket จะทะลุให้ดู555

16. กุ๊

626
    12
    0
    ใจเยนพี่บ็อบ

17. AeeY

65
    1
    8

ถถถถถูกต้องนะคร๊าบบบบบ

18. Nat_mo

781
    15
    18
    ขอถูกต้องด้วยคนนะคับ

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว้า เราดันไม่มีคู่นี่ซิ เศร้าเลย

20. AeeY

65
    1
    8

จริงเหรอ...

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จิงสิคะ หรือว่าพี่เอ้ม่ายเชื่อคะ ??? หุๆๆๆ

22. กุ๊

626
    12
    0
    ไปกานเปนคู่ เรากับรถ เปนคู่พอดีเลย

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋กุ๊พูดแบบนี้เจ๊พูดไม่ออกเลย อิอิ

24. AeeY

65
    1
    8
    อุ๊ป...ๆๆๆ :D :D :D

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ก้อเรื่องจิงนี่น่า พี่เอ้ก็..........นะ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้