สรุปเราจะมาเจอหน้ากันในวัน ที่ 9 ธ.ค. นี้แล้วนะครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 25 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    หลังจากที่ไม่ได้เจอหน้า กันเลยเป็นเวลาหลายสิบปีมาแล้ว:eek:

ก็อยากจะให้มีมิตติ้งซะที แต่ก็มีปัญหาคือ ไม่รู้จะมิตติ้งกันที่ไหน

ก็เลยอยากจะถามความเห็นกันหน่อยอ่ะคับว่าจะที่ไหนดี ลองเสนอๆกันดู

:D :D :D

ตอนนี้ได้ข้อสรุปแล้วครับ วันที่ 9 ธ.ค. นี้นะครับ ไม่มีเลื่อนอีกแล้วครับ รับประกัน :cool:

หมายเหตุ สำหรับท่านที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก ถ้าอยากเป็นสมาชิกกรุณามาด้วยนะคับ
    เราจะไม่รับสมัครทางอินเตอร์เน็ตคับผม :p

แก้ไขล่าสุด: 25 พฤศจิกายน 2006
  2. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จัดไป โอกาส(เสียเงิน)มาถึงตัวท่านแล้ว
    ทุกความคิดเห็นมีค่านะคร้าบ อิอิ
    งานนี้สมัครสมาชิก ฟรี ไม่ใช้เงิน ใช้ ใจ อย่างเดียวคร้าบ:cool:

3. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    ว่าแต่ว่าจาไปไหนดีหว่า นึกไม่ออกอ่า ที่เดิมก้อเบื่อๆนะ ลองไปหาที่ใหม่ๆกานบ้างมะ ไปกินไกลๆหน่อยอะ เอาแถวๆหัวโค้ง ไกลไปมะ หรือจาไปกินหมูกระทะแถวพระราม5 หรือจานั่งคุยกานแถวถาบัน เฮ้อ ไปไหนดีหว่า ครายมาโพสต์โชว์ความคิดกานหน่อยจิ คิดไม่ออกเหมือนกานนนนนนน หรือชวนกานไปทำบุญต้อนรับเปิดเทอมกานดีมะ เผื่อจาโชคดีกะเค้ามั่ง

4. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    อ่า มีการรับสมาชิกใหม่ด้วย
    ไปๆด้วย......นะคับ
    ..............กินที่ไหนก็ได้ เอาไม่ไกลเกินไปอ่ะคับ เป็นพอ............

5. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    บิ๊กซีมะ

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เอาหรูๆดีๆถูกๆอ่าครับ.....ที่ไหนก็อได้ครับ

7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    +555 สยาม พารากอน ไหม อิอิ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไปทานตรง ฟาสฟู๊ด ไง แจ่ม หรูๆเลิศๆ ม่แพงด้วย อิอิ ม่ายน่าเกิน 60 บาทต่อคน แต่ค่าน้ำมันพี่ม่รู้ อิอิ

9. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รถตูยังไม่เส็ดเลย ฮือๆๆ หวังว่าคงจะทันนะ ไปไหนก้ไป

10. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ไปกินฟาสฟู้ด พาราก้อน เนี่ยนะคิดผิดป่าววะเจ๊ เคยไปกินกับเพื่อนเสียไป สองร้อยก่า

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋ไปกินอารายอ่ะ

พี่ไปกินผัดไท ประมาณ 40 น้ำเปล่า 10 บาท จบ

12. กุ๊

626
    12
    0
    666+

13. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    วทอ..............จะได้ไม่ต้องเสียตัง เเต่ต้องระวังยาม

14. กุ๊

626
    12
    0
    ไอเจตเราอยู่กันเกือบจะ365วันยังไม่เบื่ออีกหรอวะ แต่ไปรวมที่นั้นก่อนก็ดีนะแต่อยากให้ทุกคนเอารถของตัวเองไปจะได้ถ่ายรุปหมู่ด้วยเนาะ และอยากเหนรถเพื่อนทามอารายกันไปบ้างนะคับ

15. tana_art

267
    5
    18
    มีดยังคมไม่พอครับ (ฟันธง ไม่ได้ครับ)
    เดี๋ยวก็จัด ชาย4หมี่เกี๊ยว ซะเลย

16. กุ๊

626
    12
    0
    โหคำคมน้องอาท

17. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    ไปที่ไหนก็ได้คับ
    ไปได้หมด

18. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    ร้านหมูกะทะก็ดี

19. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    หมูทะ ไม่ก็ชาย4ตามพี่อาท 55+ หรือประหยัดก็วทอ. หุหุหุหุ เสียตังอีกและ

20. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    มีพี่ในคลับโคโรน่าคันนึงขับ171สีเขียวที่เคยเจอพี่กุ๊กะพี่เพชชี่เส้นพระราม5เค้าอยากจะมาด้วยอ่าคับ

21. Nat_mo

781
    15
    18
    555 สรุปว่ายังไม่รู้จะไปไหนกันดี

รอดูต่อไป

22. กุ๊

626
    12
    0
    ที่ไหนที่มันมีลานกว้างๆๆมีหมูกระทะด้วย ท่าทางแจ่ม

23. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    มาดิ่ๆเดี๋ยวหลบให้ดู อิอิ:D

24. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    จิงหรอไอ้เพด ที่มึงจะหลบอ่ะ

25. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
  26. กุ๊

626
    12
    0
    หลบอารายทำไมต้องหลบ

27. Nat_mo

781
    15
    18
    งง ด้วยคน

28. =T@R - AT171=

239
    3
    0
    หลบไมอ่าพี่

29. tana_art

267
    5
    18
    คนหลบยัง งง แล้วพวกผมนี่โคตร งง :confused:

30. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    เอาเป็นว่า ไม่ได้พูดละกันนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้