+-+-+-+-+-+ เอา รูป แบบ เสื้อ ชุด ใหม่ มา ให้ ดู ครับ +-+-+-+-+-+

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Fool again, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    เสื้อ จะ ได้ มีส สะ ติ้ง นี้ น่ะ ครับ ส่วน ที่ มี สมาชิค สั่ง เพิ่ม เรื่อย ๆๆ ซึ่ง ตู่ ไม่ มั่น ใจ ว่า ท่าน ที่ สั่ง หลังๆๆ จา ได้ SIZE ตาม ที่ ท่าน ได้ สั่ง รึ ป่าว ยัง ไง ก้อ ต้อง ขอ อภัย ล่วง หน้า ครับ เพราะ ว่า ตู่ ไม่ กล้า ทำ ออก มา เยอะ น่ะ ครับ สี เสื้อ คลับ ใหม่ ได้ ลง ความเห็น ว่า เป็น สี ดำ ครับ แล้ว ตู่ ได้ เสื้อ เสื้อ ที่ มี ลูก เล่น นิด หน่อย คือ จะ มี คลิบ สี ขาว ที่ แขน ปก และ มี กระ เป๋า ที่ หน้า อก ด้ว ครับ ดู รูป กัน เลย ครับ :cool::cool::cool:

ปล. S M L = 300
    XXL + เพิ่ม 50 = 350 ครับ

2. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    สวยดีคับผม

3. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    แหล่มๆเลย

4. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    พี่ตู่คับอย่าลืมของแบงค์นะคับพี่ ของแบงค์ 2 ตัวนะคับ S 1 ตัว XL 1 ตัว นะคับ พี่

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ผมขอ L ตัว นึงนะ

6. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    หมด อะ :cool::cool::cool::cool:

7. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    อ้าวแย่เลย

งั้นxl

มีมั๊ย

8. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    สวยมากครับ

9. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ทันไม๊เนี่ย.... เอา XL อ่ะ . . . .

10. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    สวยมากครับ ของจิง ผมรับมาแล้วครับ 1 ตัวอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้