สงสัย?กับข้างหลังครับ?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย god army, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    สอบถามพี่-น้องกันนิดนึงครับ คือโช๊คด้านหลังเนี่ย นอกจากชอง A-32 เเล้วเราสามารถเอาของอะไรมาใช้ได้อีกอ่ะครับ ข้ามตระกูลไปเล่นของพวกโตต้าได้ป่าวพวก AE หรือ EP อะไรประมาณเนี้ยครับ คือไปเจอเนื้อคู่ใหม่มาเเต่มันดันเป็นของ โตต้า ซะงั้นอ่ะครับ
    ปล.ใส่กับสปริง ไอบัค ครับ:D:D:D
    รบกวนพี่-น้องด้วยคร้าบบบ

แก้ไขล่าสุด: 30 ตุลาคม 2008
  2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไม่รู้ แต่รอดู ครับ :D

3. god army

3,198
    77
    0
    :D:D

4. god army

3,198
    77
    0
    พอดีตอนนี้โช๊คหลังมีความรู้สึกว่ามันนิ่มๆอ่ะครับ ตอนนี้ใช้ KONI อยู่อ่ะครับ

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ใส่แม็กลายอารายอ่ะค้าบ :D

6. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D

7. god army

3,198
    77
    0

ได้เเรงบันดาลใจมาจาก คุณเดย์ ไงครับเเละชอบตรงที่น้ำหนักมัน เบาได้ใจจริงๆครับ :sad:

8. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    civic eg 3 ประตูครับ เอามาทั้งสปริง เปลี่ยนบูชตัวล่างใหม่ ขยายความกว้างของสกรูตัวบนก้อใส่ได้แล้ว

9. god army

3,198
    77
    0

ขอบคุณครับ เเล้วถ้ากรณีเอาโช๊คหลังเเต่งของตัวEGมาเเปลงใส่ ขนาดความสูงของตัวรถเปลี่ยนไปหรือเปล่าครับ การใช้งานดีขึ้นมั๊ยครับ?

** เรื่องของเรื่องคือตอนนี้ ข้างหน้าผมใช้ GIAIB อยู่ด้านหลังเลยอยากหา GIAIB ให้มันเหมือนๆกันครับ ตอนนี้เท่าที่ใช้อยู่( KONI ปรับ 4 ระดับ ปรับเเข็งสุดเเล้วยังรู้สึกว่าท้ายยังนิ่มไปครับ) เลยอยากเปลี่ยนให้มันเหมือนๆกันเท่านั้นเอง เท่าที่ทราบมา GIAIB ด้านหน้าปรับได้ 4ระดับหลังปรับได้ 8 ระดับ อ่ะครับเลยอยากหาให้มันเข้าsetกันหรือมีใครอยากจะขายก็บอกๆกันได้นะครับ :teeth::teeth:

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เจ้า เดย์ นี่

ไม่ค่อย เลย

ได้ พวก เลย สิ นั่น

5 5 5+

11. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ตัวนี้เคยทำใส่แล้วครับ( ใช้แข่งจิมด้วยนะ )โชคพร้อมสปริง GAB for gymkhana ปรับได้8ระดับ ความสูงอยู่ที่สปริงนะครับ
    ความแข็งนี่ก้อพอได้ หนึบดีครับ ถ้าไม่เตี้ยมากก้อไม่ยันนะ หาแบบที่มีสปริงมาด้วยนะ
    เพราะสปริงฮอนด้าตูดมันเล็กกว่าหัวไม่เหมือนของนิสสัน เอามาเปลี่ยนกันไม่ได้ครับ
    คงขายไม่ได้นะ เพราะให้เพื่อนไปแล้ว แต่โทรปรึกศาได้ครับ:):):)

12. god army

3,198
    77
    0
    ขอบคุณค๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้