หาเซ็นเซอร์อุณภูมิน้ำมันเครื่องSR20....

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย warich, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    จะหาได้ที่ไหนบ้าง รบกวนหน่อยครับ พอทราบว่ามันจะมากับเครื่องแต่น่าจะมีเหลือแยกมา

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เซนเซอร์ตรงไหนครับ หน้าเฮดเดอร์ท่อไอเสียหรือป่าว

แรงดันน้ำมันเครื่อง

3. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ผมได้เกจ์3ช่องมา มีหนี่งช่องที่ใช้อุณภูมิน้ำมันเครื่อง คืออยากใช้แต่หาไม่ได้ตัวเซ็นเซอร์ว่ากันว่าหายาก พวกบอกว่ามันติดมากันเครื่อง RB ช่วยแนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้