จุดนัดพบ กะ กำหนดการ meeting

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    นัดเรยน่ะครับ
    มี2จุด คือ ที่ ปั๊ม เอสโช่ ตอน 8.00 น. ออกรถตอน 8.30น. เป๊ะๆ
    อีกจุด คือกลาง motor way ตรงจุดนัดพบ ตอน 9.00 ออกรถตอน 9.30 เป๊ะๆ
    กำหนดการ เปลี่ยนแปลงนีสหน่อย
    ไปสวนเสือ
    ไปบางแสน เล่นน้ำ นอนชายหาดกัน ตามอารมณ์ กินส้มตำ ไก่ย่างด้วย
    ไปไหว้พระเขาสามมุข
    กลับมากินข้าว ถ่ายรูปแหลมแท่น
    จบ กลับ สนุก มันส์ เยี่ยม
    โอเค น่ะ :D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2008
  2. หนุกหนาน แน่นอน

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    รถใครว่างเกาะไปด้วย คลัชหมด

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอาตามที่เบสว่าเลยครับ

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    จัดไปพี่น้อง

วันนี้ไปส่งแฟนแถว ถนนจันทร์
    เจอ GT-R สีดำ สวยโคตรๆ ( เอามาบอก เพราะ มันสวยเฉยๆ )

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ถ้าผมขึ้นทางด่วนที่ตัดใหม่ตรงเส้นกาญจนาภิเษก ลงตรงเส้นบางนา จะได้ป่าวครับ ไม่รู้ว่าจะเลยปั้มเอสโซ่รึยัง

7. tamako

3,038
    88
    0
    เลยครับ ต้องลง ศรีนครินทร์ แร้วตรงไปเรื่อยๆ ออกบางนา อีกแป๊ปเดียวถึง

8. ผมรอจุดพักริมทางมอเตอร์เวย์นะคร๊าฟฟฟฟฟ

( อ้าวมาทาง เอสโซ่ บางนามาเส้นไหนง่าถึงจะมาพักริมทางมอเตอร์เวย์ใด้ง่า วิ่งเส้นล่างหล๋อพี่ แบบอยากรู้ )

จอมยุทธง๊าบบบบบบ ^^

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จากปั้ม Esso เลยมาหน่อยจะมีทางตัดเข้ามอเตอร์เวย์ครับ ใครมาถูกก็มาที่พักกลางทางเลยก็ได้
    เพราะบางคนถ้าอยู่ พระรามเก้า รามอินทรา ลาดพร้าว บางกะปิ จะเลยไปบางนาจะอ้อมกว่าครับ

10. G Type R

3,607
    99
    0
    อีก สองวันคร๊าบ พี่น้อง

11. tamako

3,038
    88
    0
    อีก2วันคร้าบ พรุ่งนี้ถ่ายน้ำมันเครื่องก่อน เด๋ว ตามพี่ๆไม่ทัน อิอิ

12. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    แหม่ ทำยังกะจะไปวิ่ง curcuit แต่ว่า ตกลงไปสวนเสือเหรอ เห็นบุคบอกว่าไปสวนสัตว์เปิด เขาเขียว งงๆๆๆๆๆ

13. tamako

3,038
    88
    0

^
    ^
    ^
    สวนเสือ หรือ สวนสัตว์ ได้เหมือนกัน อิอิ

14. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    โอเค งั้นจะไปรอที่สวนสัตว์เปิดเขาเขียวนะครับ แล้วเจอกันครับทุกคน :D

15. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    ไปด้วยคนจ้า

ถ้าผมไปจากทางลาดพร้าว มีพี่ๆ เพื่อนๆคนไหนๆไปจากทางนี้บ้างไหมครับ คือไปไม่ถูกอ่ะครับ :sad:

16. G Type R

3,607
    99
    0
    ลาดพร้าว วิ่งเข้า เลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา มุ่งหน้าไปเอกมัย
    พอถึงแยกที่ตัดกับพระรามเก้าเลียวซ้าย จากนั้นก็ตรงลูกเดียวครับ จากตรงนั้น
    ประมาณ 50 กิโล จะถึงที่พักกลางทางมอเตอร์เวย์ หากงงตรงไหนโทรถาม 081 3577785 golf ได้ครับ

17. RedMonkey

55
    2
    0

ถ้าพรุ่งนี้ไปถึงเดี๋ยวผมโทรหาคุณ กอล์ฟ นะครับ:p

18. ไปพร้อมผมไหมครับ ผมอยู่ลาดพร้าวเหมียงกัลลลลล ^^

085 - 678 - 5706 จอมยุทธ เน้อออออออ

19. RedMonkey

55
    2
    0

ดีเลยครับ ถ้ายังงั้นเด๋วพรุ่งนี้ประมาณ 7โมงเช้าผมโทรหานะครับ :D:D

20. จัดไปเลยคร๊าฟฟฟฟฟฟ ^^

เจอกันน่ะ

จอมยุทธกระหลิงหลง

21. G Type R

3,607
    99
    0
    พรุ่งนี้แล้วสินะ

22. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ว้าวๆ พรุ่งนี้ แร้ว เด้อ ขรับ เด้อ *0*

23. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ขอโทษด้วยครับ

พรุ่งนี้ผมไปไม่ได้แล้ว เลยมาแจ้งให้ทราบ เนื่องจากมีด่วน ต้องขอโทษด้วยนะครับ

24. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    จะมีใครเจอที่ ปั้ม บางนาบ้างเนีย ผมละ 1 คัน

25. ฉานนนน จาปายยยยย พัทยา ^^ :D

26. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไปส่งที่บางนาแทนได้ไหมอะคะ ไปไม่ได้คะ:cry:

27. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    เที่ยวเผื่อด้วยนะจ๊ะ ติดเกาะติดงานอยู่

เฮ้อ ฝนตกแต่เช้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้