สอบถามที่ให้เช่ารถส่วนบุคคล

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NPI - SHOP, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NPI - SHOP

NPI - SHOP New Member Member

53
    1
    0
    ขอคำแนะนำที่เช่ารถหน่อยคับ

พอดีรถผมเข้าอู่ทำสีหลายวัน แต่มีธุระต้องใช้รถเลยอยากจะเช่ารถประมาณ 2 วัน

ขอที่ๆแบบไม่ต้องใช้บัตรเครดิตอ่ะคับ ไม่มั่นใจว่ามีหรือป่าว

เอกสารอื่นๆมีครบคับ บัตรประชาชน ใบขับขี่ ใบเครมประกัน สมุดเงินฝาก

ยังไงขอคำแนะนำด่วนเลยนะคับ

ขอบคุณค๊าฟฟฟฟ

ป.ล. ผมเคยเช่าที่เชียงใหม่ก็ไม่ต้องใช้บัตรเครดิตคับ

ไม่ทราบว่ากรุงเทพมีแบบนั้นป่าว

เพราะถามมาที่สองที่ก้อต้องใช้คับ

2. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    อยู่แถวไหนล่ะคับ ผมเคยเช่านานเเล้วไม่ต้องใช้อ่ะครับ ไม่รู้ตอนนี้เป็นยังไง ตรงข้ามปากซอยสุขุมวิท 62 อ่ะคับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แยกเย็นอากาศ ถนนนางลิ้นจี่

4. NPI - SHOP

NPI - SHOP New Member Member

53
    1
    0
    ผมอยู่แถวรังสิต - ดอนเมืองคับ

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ว้าว ทำสี

6. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไม่เคยเช่าแต่อยากรู เลยเข้ามาดู มิ

7. Color-Up

Color-Up New Member Member

27
    0
    0
    ครัมีแถวเพชรเกษมบางแคคับที่ c-up คัลเลอร์ อัฟ การาจ:teeth:
    http://www.color-up.net/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้