เรื่องตูดห้อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย acare ek, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    รบกวนพี่ๆช่วยให้ความรู้ด้วยครับติดLPGมาแล้วตูดห้อยโช๊คสปริงเดิม TYPE R
    จะยกเบ้าก็กลัวเสียของจะเสริมสเปเซอร์ได้ไหมและได้สุดกี่นิ้วครับ:cry:

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ทำไปเลยครับ ไม่เสียของหลอก

3. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ลอง ชุดนี้ไหมครับ

4. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0

ชุดละเท่าไหร่ครับ แล้วใสได้ทั้ง 4 ต้นเลยป่าวคับ
    อยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติมอีกหน่อยก็ดีนะครับ ผม
    ขอบคุณคราบ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ทำได้ครับ

6. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    ใส่แล้วท้ายจะโด่งขึ้นหรือเปล่าพอทราบราคามั๊ยครับและใส่กี่ต้นรบกวนช่วยตอบ
    อีกรอบนะขอบคุณครับ

7. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เคยตูดห้อยเพราะถังแก๊สเหมือนกัน ไปใส่สเปเซอร์เสริม 1นิ้ว สูงกำลังดีเลย :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2008
  8. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    รถที่ไม่ติดแก๊ส ใส่ชุดนี้จะช่วยอะไรกับรถเราป่าวคับ

9. Octillion

Octillion New Member Member

27
    2
    0
    http://www.ttcar.co.kr/eng/product.php

เท่าที่อ่านมา ไม่ได้สูงขึ้นนะ แต่ว่าสปริงดิ้นน้อยลง

10. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0

ตามนี้ครับ
    สปริงจะยุบน้อยลงครับ อาจจะแข็งขึ้นหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้